• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N.O.V.A - Game khủng of Gameloft

hiephiep1988

đã cài ở chế độ safe mod và cũng reboot chuyển sang chế độ máy bay để chơi vẫn văng ra đang sài 2g fw 3.1.2 pó tay

zaozi201

Hiện nay đa phần ai xài 2G đều bị crash . Chắc game này chĩ dành cho 3GS . =))=))

long19t

hix nhìn thấy phê con mất wa mà máy mình là 2g FW là 3.0.1 mình bấm zo mà nó tự vâng ra ngoài huhuhu >.<..........bùn vì chơi ko dc games này hix

tomcat266

Bản này chắc chắn chơi đc này ..... em đã test ... chạy ngon ...
Mã:
http://www.multiupload.com/AH655S19OA

bemapsatthu

Con 2G 8G yêu quý của mình cài vào là chơi được liền còn các bạn cài vào lại gặp trường hợp crash thật là kô hiểu được:-??.

Zenki

Super V.I.P
Con 2G 8G yêu quý của mình cài vào là chơi được liền còn các bạn cài vào lại gặp trường hợp crash thật là kô hiểu được:-??.
Đó là cái không ổn định của Game Cr@ck đó em :D

tomcat266

pác mod nào bỏ mấy cái link ko chơi đc ở bài đầu đi ... thay link mới vào cho pà con đỡ mất công down về ko chơi đc ... sau lại thắc mắc ... :D

bemapsatthu

pác mod nào bỏ mấy cái link ko chơi đc ở bài đầu đi ... thay link mới vào cho pà con đỡ mất công down về ko chơi đc ... sau lại thắc mắc ... :D

Các link trên đã mình post đã test hết rồi. Mình cài vào máy vẫn ok hết.

hoangdongvn

Cái này không chơi trên 3gs hả bạn ơi? FW 3.1.2

Test đi test lại rồi, cả cách cài safe mode nữa, reboot luôn nhưng vẫn không được. Mình dùng 3gs, fw 3.1.2 Bạn nào đã chơi được thì chỉ cách cho anh em nhé

Last edited by a moderator: