• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Touch OS 5.2.1948 Build 18548 for Atom Exec

spiderman_anhvu

tớ đã up bản rom này xài. Kết quả là khá tốt. Các ứng dụng chạy mượt mà, chưa phát hiện ra lỗi nào. Bộ rom này có icon mới, khá đẹp và pro. Bác nào đang tìm 1 bản rom ổn định có thể thử cái này :)

bangviet

Mình đã thử down nhưng chỉ được mấy % thì lại dừng, bác check link dùm.

TranMinhMan

Super V.I.P
Mình đã thử down nhưng chỉ được mấy % thì lại dừng, bác check link dùm.

Bạn down link ftp đó, đừng down bên rapidshare nó hay bị đuối lắm!
Còn ko thì bạn thử 2 link này:
http://www.megaupload.com/?d=7CV9QUIP
http://www.4shared.com/file/35363782/b5b47f70/N-Touch_PP6MB.html

Đã up và sử dụng đc 2 ngày, mình thầy bản này khá ổn định, chưa thấy lỗi gì đáng kể, giao diện khá smooth!=D>

Chỉnh sửa cuối:

minh_prime

Bản rom này quá tuyệt. Mình đã up thử và cái các soft trên bản này và cũng chưa phát hiện thấy lỗi nào trên bản này. Icon đẹp và chạy HDH rất mượt, hình nền khởi động đẹp và có cả âm thanh đi kèm. Bạn nào dùng Atom Exec nên up thử bản này để cảm nhận cái mới nhé. Thank KHOI.

spiderman_anhvu

Bản N-Touch có 1 lỗi là không thể mở được chương trình Self-Diagnotics lên đâu. Cửa sổ mở ra, nhấn oK là tự thoát luôn :)

TranMinhMan

Super V.I.P
Bản N-Touch có 1 lỗi là không thể mở được chương trình Self-Diagnotics lên đâu. Cửa sổ mở ra, nhấn oK là tự thoát luôn :)

Mì thấy bản này rất ổn, lượng Ram dư cũng nhiều nhất trong các bản Rom. Đã test thử Self-Diagnotics, chọn tất cả các mục vẫn chạy bình thường.:-?? It's so cool!=D>

minh_prime

"Bản N-Touch có 1 lỗi là không thể mở được chương trình Self-Diagnotics lên đâu. Cửa sổ mở ra, nhấn oK là tự thoát luôn"
spiderman_anhvu

Mình up bản này đâu bị như bạn nói đâu, bạn thử up lại xem sao! Đến giờ vẫn dùng rất tốt mà.

akiramatsu

em xài bản nào cũng thấy chậm hơn rất nhiều so với con o2 mini, chậm hơn con o2i 2003 lun, chậm hơn rất rất nhiều đấy mấy bác ạ, ko biết có phải tại thằng wm5, wm6 là vậy ko, chứ cùng 1 chương trình thì con mini load nhanh hơn gấp đôi so với con atom exec, trong khi chip của mini chỉ là 415, còn của con exec, atom exec đều là 520, thế mà con nào cũng chậm hơn, chẳng hiểu nổi, mấy bác cho em cái giải thích nhé!

phungthanh

em xài bản nào cũng thấy chậm hơn rất nhiều so với con o2 mini, chậm hơn con o2i 2003 lun, chậm hơn rất rất nhiều đấy mấy bác ạ, ko biết có phải tại thằng wm5, wm6 là vậy ko, chứ cùng 1 chương trình thì con mini load nhanh hơn gấp đôi so với con atom exec, trong khi chip của mini chỉ là 415, còn của con exec, atom exec đều là 520, thế mà con nào cũng chậm hơn, chẳng hiểu nổi, mấy bác cho em cái giải thích nhé!
tôi thấy không chậm tý nào , có lẽ do bạn cài nhiều phần mềm vào máy quá

akiramatsu

tất cả các máy em thử đều chỉ mới vừa hard reset xong và cài lại chỉ 2 chương trình thử nghiệm, đó là bản mtd2004 và trò chơi aim do in 50s, 2 cái này em so sánh, bác nào thử xem, thằng o2 mini load nhanh hơn gấp đôi... cái này em thử trên mấy máy lận, cái nào wm5 cũng chậm hơn 2003!

Hpanda

Bản này tui thấy rất hay, chạy ít bị lỗi hơn các bản WM khác dành cho Atom Exec, download trực tiếp trên xda-developers.

babystar0401

Bạn nào có hình post cho mình coi với dc ko? mình vào trang web trên link nhưng hình thì die hết rùi

manhtuongdatinh

CẢM ƠN BÁC RẤT NHÌU, BẢN ROM ĐẸP VÀ PRO WA'..
MÌNH ĐANG ĐEM ĐI KHOE MỌI NGƯỜI ĐÂY..HEHE..=D>