• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N6600 đầy bộ nhớ,phải chữa ntn?

ngaotang

Chữa máy tự động tắt rồi khởi động giống như restart ntn ?

Máy ĐT của em khi khởi động thì vào binh thường,vào main chạy 1 lúc khoảng vài chục giây,rồi tự động tắt hết,màn hình trắng xóa,rồi nó lại tự động khởi động lại,rồi lại tự tắt bật như trên đc 3,4 lần rồi tắt hẳn luôn,ko biết đây có phải do hỏng phần cứng ko vỉ em đã format 4 ngón để máy về nguyên bản rồi,em ko co chuyên môn về ĐT nên mong mọi người cho em xin ít ý kiến.Xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Máy bị virus rồi!! Tui cũng có thằng Bạn bị tương tự!!! Tui lấy cáp kết nối với PC dùng ESET NOD32 Antivirus quét 1 đóng Virus : PhimHOT.exe luôn. xong chạy OK!!!

ngaotang

có ai biết cáp nối 6600 với PC ko,còn cái ESET NOD32 Antivirus có trên mạng không để tôi down free cái.Cảm ơn nhiều.Tiên sư cái con virus,thằng nào nghĩ ra virus mà ác với mình quá

MinhThang

Manager
có ai biết cáp nối 6600 với PC ko,còn cái ESET NOD32 Antivirus có trên mạng không để tôi down free cái.Cảm ơn nhiều.Tiên sư cái con virus,thằng nào nghĩ ra virus mà ác với mình quá

Cáp thì ra cửa hàng, còn Eset.. thì Search trên mạng.Chúc thành công.

habaolinh

Super V.I.P
6600 làm gì có cáp nối PC, ko biết fomart thì đem ra hàng, bạn spam quá nhiều rồi đấy!

thanhchaulx

tôi từng bị tương tự,tôi toàn xài trên thẻ nên nếu bạn xài trên thẻ giống tôi thì quét virus bên thẻ nhớ, tốt nhất là nên làm sạch tất cả vì nếu tôi không lầm thì cái PC của bạn cũng đã ăn virus chắc, có thể đã ăn vào các soft của DĐ nữa, tôi từng bị vụ này, nếu muốn format con PC mà lại giữ các soft của DĐ mà không phải tìm lại: Chép các soft cần thiết vào usb rồi đem nhờ thằng bạn nào đó có con PC pro 1 tý, nếu nó có cái kaspersky bảng quyền thì tuyệt , quét virus giúp, xong nhờ nó chép vào điện thoại rồi bắn bluetooth lại cho mình là chắc cú

TraiNgheoHn

6600 làm gì có cáp cơ chứ,máy của bạn nên chạy lại PM đi,mang qua nhờ anh habaolinh chạy hộ cho hiiii,không thì mang ra quán bảo họ chạy cho chắc là mất 50k thui bạn ạ.
======>MOD khóa topic hộ em với