• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N6630 KHÔNG CÀI ĐƯỢC ỨNG DỤNG

Status
Không mở trả lời sau này.

thangmymobi

Tình hình là em mới vừa mở mạng con N6630 hàng Vodafone thành công tốt đẹp,nhưng quái là không sao cài soft cho em nó được.Vào bung ứng dụng thì nó báo Installtion security error Unable to install.Có cao thủ nào gặp trường hợp này có cách khắc phục chỉ cho em út với;;)
Cảm ơn trước nhé:-??

chevy

Nhớ mang máng là vào Tools --> Manager ---> Options ---> Settings ---> Software Installation và bật ON lên thì phải??! Anh em nào check hộ nhé, lâu quá rồi nên k nhớ rõ!

Toshiba

Đúng là với máy Vodaphone thì bị như thế, tôi đã update soft lên và cài đặt được bình thường. Cho nên cách giải quyết đơn giản chỉ cần bạn update soft lên thôi, với soft cũ nó sẽ check bản quyền mà đa phần phần mềm chúng ta dùng đều ko có bản quyền và nó từ chối ko cho cài . Vậy đấy, chúc bạn thành công

thangmymobi

Như bạn nói chỉ cần nâng cấp Firmwera của máy lên là được hả bạn?Để em thử lại xem.Cảm ơn bạn nhiều nhé!

leeminh86

các bác cho em hỏi là Firmwera là gì ?? Nâng cấp lên có tác dụng làm gì ??

thangmymobi

Firmwera mình hiểu đại khái như là HĐH hay phần mềm của máy cũng được.Nâng cấp phần mềm lên vesion cao hơn máy sẽ chạy nhanh hơn,ít bị lổi hơn và hỗ trợ nhiều ứng dụng hơn...

Status
Không mở trả lời sau này.