• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70 có cần Hack phone không!!?

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Mình có thằng Bạn nó xài N70, mà mình ko có quan tâm N70 lắm!! Đột nhiên Nó hỏi. Cài CT đòi XXX. nên:
Mình đang cần link Hack phone cho Nokia N70 bạn nào xài rồi có kinh nghiệm xin chia sẽ link với cảm ơn!!! Mình tìm trong Diễn đàn ko thấy!! Mỗi lần cài 1 ứng dụng tìm XXX khó quá!!! Cảm ơn nhiều lắm!!! Mong!
Xin hỏi N70 có khác N70ME ko? cả hai có phải sử dụng HĐH S60 ko?

Chỉnh sửa cuối:

JokerB

có lẽ bạn nhầm rồi.N70 thuộc dòng s60v2 nên k phải hack phone.Chỉ dòng s60v3 mới phải làm điều đó.

MinhThang

Manager
Mình có thằng Bạn nó xài N70, mà mình ko có quan tâm N70 lắm!! Đột nhiên Nó hỏi. Cài CT đòi XXX. nên:
Mình đang cần link Hack phone cho Nokia N70 bạn nào xài rồi có kinh nghiệm xin chia sẽ link với cảm ơn!!! Mình tìm trong Diễn đàn ko thấy!! Mỗi lần cài 1 ứng dụng tìm XXX khó quá!!! Cảm ơn nhiều lắm!!! Mong!
Xin hỏi N70 có khác N70ME ko? cả hai có phải sử dụng HĐH S60 ko?

Cái bạn cần nó không liên quan đến Hackphone bạn à, nếu muốn dùng full thì phải tìm xxx hoặc phải mua bản quyền.

Status
Không mở trả lời sau này.