• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70 nghe nhạc bị rè

chienpho

Em có con N70 cty .khi nghe nhạc bằng loa ngoài vặn to hết cỡ thì không được trong lắm mà có tiếng rè.Em đã vert nhạc bằng jet audio,để ở 128kbps rùi.Các bác giúp em với

Last edited by a moderator:

BatKid

Super V.I.P
n70 chính hãng hay sách tay ??? mua lâu chưa , có thể loa đã bị dính bụi sắt nên bị rè , bạn tháo ra vệ sinh lại là oke .

rockone1909

cũng phải xem bào hát gốc có chuẩn không đã nhé, test bằng một bản thật chuẩn rồi kết luận, nếu vẫn bị rè thì thử xem loa có vấn đề gì không, nghe bằng mấy bài có sẵn trong máy ấy, nếu loa không có vấn đề gì thì xem máy có bị xug đột phần mềm không nhé, ngày trứoc mình dùng một con cũng bị xug đột khi cài ultra mp3. nên gỡ ra thì okie ngay,

N99

Thường thì N70 loa nghe rất tốt không bị rè, máy của bạn cắc la hư loa rồi đó, thay loa khác vào thử xem sao.

Thanhha_2602

Em có con N70 cty .khi nghe nhạc bằng loa ngoài vặn to hết cỡ thì không được trong lắm mà có tiếng rè.Em đã vert nhạc bằng jet audio,để ở 128kbps rùi.Các bác giúp em với
hảng công ty thỉ bạn nên mang ra hãng bảo hảnh đi.đửng động chạm vảo tem bảo hảnh.không thỉ họ tử chối bảo hảnh đấy.:p