• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72 bị đứng máy ?

phamletuy_bin

thẻ nhớ theo máy N72 của em format được trên pc mà sao khi bỏ vào ĐT để format lại thì bị treo máy vậy, giúp em với nha

Taki7610

Unlock_GSM
thẻ nhớ theo máy N72 của em format được trên pc mà sao khi bỏ vào ĐT để format lại thì bị treo máy vậy, giúp em với nha

Thử thẻ khác xem sao,nếu format không được nữa thì hard reset cho máy trở lại ban đầu,rồi thử lần nữa xem,nếu vẫn bị tình trạng đó chạy lại FW bằng hộp chuyên dùng thôi.

Kojiro

Super V.I.P

Bạn thử bỏ thẻ đó vào máy khác 4mat thử xem sao. Hoặc tìm 1 thẻ khác bỏ vào máy xem thế nào.

Thử thẻ khác xem sao,nếu format không được nữa thì hard reset cho máy trở lại ban đầu,rồi thử lần nữa xem,nếu vẫn bị tình trạng đó chạy lại FW bằng hộp chuyên dùng thôi.

Có cái thẻ mà phải up lại fw sao Taki? Bệnh nặng vậy à :-?

dracula_bg

Mình nghĩ không phải up lai fw đâu, nếu mà format thẻ không được thì là do thẻ lỗi thôi.

Anhtoitb

Theo mình thì công việc đầu tiên mà bạn nên làm là vệ sinh lại khe cắm thẻ của N72. Việc thứ 2 là bạn cắm thẻ vô máy tính và 4mat lại, đảm bảo máy tính không nhiễm Virus cho thẻ.
Cắm thẻ vào N72 và HardReset lại máy!