• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72 hay khởi đọng lại

Status
Không mở trả lời sau này.

boypluto

Mình có con N72 không biết làm sao nó cứ khởi động lại liên tục. Mình đã HR và format thẻ thì nó vẫn vậy. Bạn nào biết chỉ mình cách khắc phục với Thanks:((

thangmymobi

Bạn đã Format thẻ và máy mà vẫn không hết thì nên chạy lại phần mền luôn đi,nếu mà không hết nữa thì có thể bị phần cứng rồi.

boypluto

Máy mình trước vẫn dùng bình thường cơ mà. Chỉ có dạo gần đây là bị như vậy thôi. Mình nghĩ là không phải do phần mềm. Bạn nào biết chỉ mình cách khắc phục với.

thangmymobi

Nếu đã thử không phải bị phần mềm thì bị phần cứng rồi.Thử lấy pin ra làm vệ sinh sạch sẽ các chấu pin và chân pin xem,có thể xài lâu ngày chân pin bị dơ tiếp xúc không tốt cũng dễ bị tắt nguồn.

Nokialover

Mình có con N72 không biết làm sao nó cứ khởi động lại liên tục. Mình đã HR và format thẻ thì nó vẫn vậy. Bạn nào biết chỉ mình cách khắc phục với Thanks:((

bạn thử format máy sau đó dùng ko thẻ xem sao, nếu vẫn bị có thể do lỗi phần cứng .

ducbinh94

Theo mình bạn 4 mat lại máy và không cài bấy kỳ 1 soft nào. Nhiều khi có hiện tượng lỗi phần mềm dãn đến máy bị tình trạng như vậy đó.

Status
Không mở trả lời sau này.