• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72 Play Flash .swf không được

khoabonmat

Active Member
Máy bạn mình N72 có Flash Player cài sẵn trong máy nhưng chép file flash .swf vào thẻ nhớ rồi nhưng chương trình nó không tìm ra.Không hiện thị file.Các bác có chút kinh nghiệm chỉ bảo nhé.

hungrom

theo mình, thứ 1, bạn đã chép file vào thư mục Others của thẻ nhơchuwsas, bởi vì chương trình chỉ dò tìm trong thư mục đó thôi.
tứ 2, bạn coi trong lúc cài chương trình flash có bị lổi ko, nếu lổi, cài lại.chúc bạn vui.

Chỉnh sửa cuối:

phuongtuan

Máy bạn mình N72 có Flash Player cài sẵn trong máy nhưng chép file flash .swf vào thẻ nhớ rồi nhưng chương trình nó không tìm ra.Không hiện thị file.Các bác có chút kinh nghiệm chỉ bảo nhé.

Bạn dùng FileMan rồi vào Options để chỉ định chương trình chạy cho file .swf, sau đó chỉ việc chạy file này ngay trên chương trình quản lý file là được. Thân