• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N79 và N82. Cần Tư Vấn Chọn Mua.

Status
Không mở trả lời sau này.

johnny1903

tình hình là sắp tết rồi,em cũng chán con N78 rồi các bác ah,em muốn đổi sang 1 trong 2 em N79 hoặc N82 Black để chơi xuân nhưng phân vân không biết nên chọn em nào vì mỗi em có 1 cái hay của nó nên em muốn các bác tư vấn cho em xem là nên chọn em nào đây,bác nào biết về 2 em này rồi thì chỉ em với nhé,tránh Spam vớ vẩn na.tiện thể bác nào đang dùng 2 em này thì vui lòng chụp giùm em mấy cái ảnh về máy (mặt trong nắp sau,thẻ nhớ gốc,pin gốc...) để em xem cho biết vì có thể mama ko cho $$ là phải mua máy 2nd hix!chân thành cảm ơn các bác.

TomRyan8891_2009

1 phiếu cho con N82 . N79 không thể bằng N82 được , camera chụp thua kém , chip kém hơn , phím khó bấm hơn , không thể chơi n-gage full 100% , chỉ hơn N82 cái hệ điều hành bóng bẩy .

Status
Không mở trả lời sau này.