• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N8 Orange Tsunami Semi-Transparent HomeScreen - Màn hình chủ mod N8 cho FW gốc

Status
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

N8 Orange Tsunami Semi-Transparent HomeScreen - Màn hình chủ mod N8 cho FW gốc :-?

Thấy 4rum cũng có khá nhiều ae dùng Firmware/Cook Firmware mặc định thay vì CFW C6/N97 nên ... mình post cái này lên cho ae có thêm lựa chọn :D
Cái này cũng đã quá quen thuộc rồi chắc mình ko cần giới thiệu lại nhiều :( Màn hình chủ - Home Screen cho FW gốc được mod lại giao diện của N8 \-/

Các tính năng:

- Đa ngôn ngữ
- Bán trong suốt
- Mod lại bộ icon N8
- Nền xám để có thể tương thích với mọi theme bạn đang dùng :-?
- ... :-? tương đối đẹp 8-|

Tsunami mod N8
Tsunami mod N8 with large icons

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

rất đẹp. Nhưg đag xài cfw c6 nên đàh chịu k xài đc.
dl để đó,có lúc cần thì đỡ phải tìm.hjhj
PS/ khj nào onl pc thì thanks sau nhé.

dinhvanglms

cai roj .sao ko thay icon vay. Cug ko thay j moi ca. Co bj xung dot khj dung chung voj vhome ko nhj

cylopsking

a Jonhly ơi e test rồi nhưng không có tiếng Việt. A vh luôn đi. Ng Việt dùng hàng việt mà.hi

JohnyNguyen

cai roj .sao ko thay icon vay. Cug ko thay j moi ca. Co bj xung dot khj dung chung voj vhome ko nhj

cái này là homescreen thì làm gì có icon +_+ hic,bạn vào cài đặt màn hình chủ mà đưa nó ra chớ =.=
p/s viết tiếng việt có dấu nhé bạn
a Jonhly ơi e test rồi nhưng không có tiếng Việt. A vh luôn đi. Ng Việt dùng hàng việt mà.hi
Hic,cái tên ngta đơn giản vậy mà viết cũng ko đúng @_@ mình đang onl đt,để tối onl PC tính sau,cái này việt cũng ...khó lắm chứ dễ gì :(

Dragon459

Manager
cái này là homescreen thì làm gì có icon +_+ hic,bạn vào cài đặt màn hình chủ mà đưa nó ra chớ =.=
p/s viết tiếng việt có dấu nhé bạn

Hic,cái tên ngta đơn giản vậy mà viết cũng ko đúng @_@ mình đang onl đt,để tối onl PC tính sau,cái này việt cũng ...khó lắm chứ dễ gì :(
khi nào có vh bắn tiếng cho tui nhé chí phèo.dow về tích trữ khi nào quay về fw gốc thì chơi:))
chia buồn vì cái tên gây hiểu nhầm

cylopsking

sory pac Yohny e lỡ tay nhầm ký tự mong pác ko chấp trẻ em mà vh để cho tất cả a e Pda đc hưởng pm này.hehe. Sorry

JohnyNguyen

Híhí,mình Việt e nó xong rồi :-?
mình vừa mới thi xong,đang ở trường,tý về up cho ae sau nhé ;;)

JohnyNguyen

Bản Việt Hoá Tsunami Sóng thần cho ae nè \-/ Phiền bạn nào dùng thì xem có lỗi gì ko và ... chụp hộ mình vài cái ảnh rồi post lên cho mình nhé :D Thanks trước !!! =D>

--->>>> Tạm bỏ bản Việt trong lúc fix lỗi :( ae dùng bản Eng nhé :( Hic,người làm lại ko có máy test nên mới có chuyện thế này :( Ae thông cảm :( hic hic

Chỉnh sửa cuối:

cylopsking

xếp ơi fix lại đi bản này lỗi rồi. E test may là cho vào E chứ cho vào C là toi rồi. Sau khi cài xong chọn vào thì máy nháy liên tục không làm ăn gì đc nữạ pó tay

JohnyNguyen

xếp ơi fix lại đi bản này lỗi rồi. E test may là cho vào E chứ cho vào C là toi rồi. Sau khi cài xong chọn vào thì máy nháy liên tục không làm ăn gì đc nữạ pó tay

Ặc,vậy àh :(( hic,mình ko muốn ae làm ... chuột thí nghiệm đâu :( tại mình đang dùng CFW C6 nên ko test được đấy thôi :| ae thông cảm cho sự bất tiện này nhé :(

JohnyNguyen

Cập nhật bản fix lỗi Tsunami Semi-Transparent VH trên #1,ae lên trên xem nhé :( bản này mình update trên data bản VH của a mathanh,bỏ bớt mấy ngôn ngữ linh tinh nên nhẹ hơn bản gốc chút xíu :-? lỗi nữa thì mình ko làm nữa đâu :( cứ đem ae làm .. chuột bạch ngại lắm :( hic

Status
Không mở trả lời sau này.