• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N8 Orange Tsunami Semi-Transparent HomeScreen - Màn hình chủ mod N8 cho FW gốc

Status
Không mở trả lời sau này.

ANHTUAN9791

vay bro nao da test cho hoi 2 ban dinh kem o duoi co loi j ko?mjnh dung x6,no ma ko khoi dong duoc thi....nhục mặt.
Post via mobile

JohnyNguyen

vay bro nao da test cho hoi 2 ban dinh kem o duoi co loi j ko?mjnh dung x6,no ma ko khoi dong duoc thi....nhục mặt.
Post via mobile
Please please !!! Có hơn chục lượt download bản fix rồi mà sao ko thấy ae pm lại vậy :| cho ý kiến dùm cái cho mình yên tâm :( hic hic

ANHTUAN9791

Please please !!! Có hơn chục lượt download bản fix rồi mà sao ko thấy ae pm lại vậy :| cho ý kiến dùm cái cho mình yên tâm :( hic hic
Co le nao cac bac ay bi gio ko co dt de online ko,mong phan hoi cua cac bac ay wa!hixhix...
Post via mobile

ohannguyent

bản đính kèm dưới dùg tốt, bản trên mình cài và chọn thì mh chớp tắt hoài, khởi động lại máy thì bị treo luôn. Phải format 4ngón mới đc.

JohnyNguyen

bản đính kèm dưới dùg tốt, bản trên mình cài và chọn thì mh chớp tắt hoài, khởi động lại máy thì bị treo luôn. Phải format 4ngón mới đc.

Thanks bạn rất nhiều :D \-/ mãi mới có 1 comment cho mình yên tâm :( bản trước là do e sai sót,ae thông cảm :D
Àh quên,bạn chụp hộ mình cái hình cho ... sinh động được ko ;;) Thanks so much \-/ :D

Dragon459

Manager
bản hôm trc dow cho thằng bạn chạy thử chả thấy nó kêu lỗi gì cả.chỉ than icon nhỏ xíu

cylopsking

Ặc,bản tiếng việt của tui làm hôm trước áh :O ae có phản ánh là lỗi mà :|

bản trước lỗi mà. Còn bản này không phải icon n8 và 4 icon mặc định DB, TN... Không có chữ viết tên ở dưới. Vậy thôi Yohny à. Mình oline bằng đt nên k pot hình đc.

dangdung87

sao em cài nó báo lỗi cập nhật là sao vậy, có ai chỉ mỉnh ko đã bật trong rompat hết rùi,thank mọi người

n014latoi

cho hỏi cái này có cái HS giống thằng n8 ak? có dùng dc trên 5230 cùi mía ko

JohnyNguyen

cho hỏi cái này có cái HS giống thằng n8 ak? có dùng dc trên 5230 cùi mía ko

chẳng bít HS của omnia hay HS của N8 thì cái nào đẹp hơn ta?????????

cũng đẹp đó! thanks

toàn các Super .... Spam thôi >:) file đính kèm có download được đâu mà cứ .... :p =))
đã sửa link download mediafire cộng thêm bản có ...icon N8 bự (ảnh dưới) + thêm 1 tin vui,ae sắp có 1 bản mod ...khá modern ;;)=)) sẽ sớm ra mắt trong nay mai :D \-/

hoanglangtu83

sao mình cài cả 2 bản đều báo lỗi cập nhật nhỉ,mình mở rompatcher lên rồi,gỡ cả bản cũ ra mà ko dc.

cylopsking

sao mình cài cả 2 bản đều báo lỗi cập nhật nhỉ,mình mở rompatcher lên rồi,gỡ cả bản cũ ra mà ko dc.

Bạn vào roompatcher đóng Install Server RP+ à. nếu vậy bạn xem trong quản lý ứng dụng xem còn cái pm nào tên orange, tsunami, vodafone thì gỡ đi rùi cài. Nếu không đc thì gỡ rùi restat máy cài lại đảm bảo sẽ đc.

Status
Không mở trả lời sau này.