• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N8 Theme Cho Swipe to Unclock!!!!!

duoc82

bác này chuyên sửa bản themes cfw của mt bác có cái themes nào nhìn vào là muốn rơi cả con mắt ra không vậy.
cho em xin với.hihihihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

SAOVIETmobile

( PopupClock.r01 ) Edit với ngôn ngữ của máy để tiếng Anh vậy còn Tiếng việt là tập tin nào vậy Bác chủ thớt ?

Jackdao

Cái này cook vào v51 của 5k8 được ko,mình thấy cái mở khóa này hay hay nhưng vẫn muốn dùng v51 thôi, ko khoái c6 lắm

bunrieucua

dùng xplore mới thấy chứ trình quản lí tập tin của máy ko hiên lên đâu

Chả dùng Xplore thì dùng cái nào. Chỉ có C:\resource chứ ko có apps
Chỉ có E:\resource\apps thôi

sao tìm = xplore ko thấy đâu nhỉ

cÁc bạn mở open4all trong rompatcher ra sẽ paste dc.
Cài này là mod cook vào rom mà các pro.
Trên phone + dùng X-plore thì phải vào Z:\resource\apps mới thấy được nhé.
Còn nếu biết cook FW thì bung rofs2 ra vào resource\apps sẽ thấy file ngay nhé.:D
sao chép vô rùi mà kô thấy zì hết vậy?
Bạn chép vào C:\resource\apps(không có thư mục thì tự tạo) rùi vào Rompatcher --> Apply patch C2Z --> Restart lại máy sẽ thấy:D
Lưu ý: cái này chỉ dùng cho CFW C6 hoặc CFW lai ghép C6 trên các máy khác thui nhé.

thaingocduan

đọc file PopupClock.r01 trên pc kiểu gì nhỉ mình tìm mãi mà chẳng mở được không biết dùng resedit như thế nào nữa

lebonghoatan

Mình chép vào rồi. Chạy dc rồi nhưng nó mở khóa lâu hơn bình thường. Có cách nào cho nó mở nhanh lên ko?
Thanks

thn18777

Mình góp vui cái Swipe To Unlock của E7 nè, màu đỏ rất đẹp có thanh trả lời vàng và đỏ trong suốt.