• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N86 8MP RM-484 SEAP 30.009 v16.0

0919571983

có lẽ ít người xài n86 nên top này mới bùn tẻ đó mờ :D
tự nhiên up lên fw 30 giờ hối hận k kịp,chán hơn con dán

maseco

Member
Các pác có ai bị giống e ko up fw 30 xong giờ bật flash quay phim khoảng 1 phút là bị treo máy .hu..hu.. Chán wá! 4 mat nhìu lần vẫn ko được

anhxike

kakaka, tui cũng có xài nè, nhưng chưa update. khi mà Nokia có firmware mới mấy bạn nên đợi 1 khoảng thời gian xem xét, coi nó như thế nào đã, nên xem trên diễn đàn coi có ai update chưa. chậm mà chắc.

maseco

Member
kakaka, tui cũng có xài nè, nhưng chưa update. khi mà Nokia có firmware mới mấy bạn nên đợi 1 khoảng thời gian xem xét, coi nó như thế nào đã, nên xem trên diễn đàn coi có ai update chưa. chậm mà chắc.

nếu mình và mọi người cùng nghĩ như bạn thì ai sẽ là người test fw để cho bạn biết lỗi chứ

0919571983

nếu mình và mọi người cùng nghĩ như bạn thì ai sẽ là người test fw để cho bạn biết lỗi chứ

vote cho pác 1 phiếu,ai mà cũng đợi chờ ăn sẵn thì chắc chả việc gì mà nokia làm fw mới chi cho...tốn tiền trả công thợ :D

z01222282682

má ơi!! fw 30 này làm sao ấy,sac pin 1 đêm mà mình chỉ chụp có 40 tấm hình là còn có 1 cục pin!! có ai bị giống mình không ???

maseco

Member
má ơi!! fw 30 này làm sao ấy,sac pin 1 đêm mà mình chỉ chụp có 40 tấm hình là còn có 1 cục pin!! có ai bị giống mình không ???

bạn thử kiểm tra lại đi chứ mình đi chụp khoảng gần 1h +3,5 h lướt web nữa mới báo pin yếu

anhxike

vì thế mà có những người ham vui mà lại phải thất vọng tràn trề :))

whatislove89

bạn nói vậy hơi mất tính cộng đồng,hì,fai có những ng dám vọc thì mới có cái cho bạn chờ xem tốt hay k để mà up chứ,dùng 1 tjan sau này ra fw mới lại up lo j,chắc cũng sẽ sửa đc lỗi linh tinh thôi
suy nghĩ của bạn k fai là k phổ biến,nên cũng k sao =))

toanxi

anh em nào chỉ mình hack fir 30.009 với.up hộ mình file đã nhúng hack với.hic.không hack được thì dùng 1110i còn hơn

bác này nói thiếu tích cực quá.nếu ai cũng như bác này thì thôi bỏ luôn cái pdaviet đi.tự ai nấy mò khỏi chia sẻ cho bit chi cho mệt.

buisonht

mình mới nâng cấp Firmware 30.009 thấy dùng tốt mà. Không có vấn đề gì cả nà. Good!

hnyu

đâu có bị j đâu.mình up bằg đt nàh.nếu kco nhu cầu thì tắt 3G xài đc khoãng 4 bữa,mình nghe goi nhiều.đag chờ bản mới xem flash có lên 4.0 ko???nếu có thì very good

hanhoai

đâu có bị j đâu.mình up bằg đt nàh.nếu kco nhu cầu thì tắt 3G xài đc khoãng 4 bữa,mình nghe goi nhiều.đag chờ bản mới xem flash có lên 4.0 ko???nếu có thì very good

Đừng trông chờ nữa nhé! Vì đây là phiên bản cuối cùng của N86 rồi. Bọn Nokia nó ko cho ra nữa đâu.

bosschau

mình cài 30.009 xong mỗi khi tắt máy bật lên đều lên cái màn hình trắng 30.009 locad mode NOKIA, thế là lỗi j hả bạn. máy rất lâu mới lên hoặc không lên, ai biết chỉ giúp mình cách sử lý

MinhThang

Manager
mình cài 30.009 xong mỗi khi tắt máy bật lên đều lên cái màn hình trắng 30.009 locad mode NOKIA, thế là lỗi j hả bạn. máy rất lâu mới lên hoặc không lên, ai biết chỉ giúp mình cách sử lý

Flash lại đi bạn.

bosschau

nghĩa là sao hả bạn? bạn có thế hướng dẫn cụ thể cách làm cho mình được không ? cảm ơn bạn rất nhiều.