• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(N97 mini + C6) x (icon N9 + icon Anna) = CFW 5530 v40 by daugiang1987 :))

dungtam73

haizz,Cái em không thíc nhất là khi dùng theme khác thì nó không thay thế dc hết các icon

vienkeomut

bạn oi máy bản này hay đó nhung jaf song có tro lại v32 truoc đc ko vậy?mà có phần mềm giống nhu muvee stodio của thầng LG KP500 ko cho vào đó thì tốt quá.diễn đàn mình hay mà pro mà bỏ qua cái đó thì............:D.mà ai có cái đó cho mình linh đi cái đó hay lám đó.S60V5 pro nhu vậy mà ko có thì thua thầng LG luôn à:))

hoanglongbf

sáng rồi mà chưa cho anh em biết bí mật ah mấy bác???
bí mật gì cơ ?
bạn oi máy bản này hay đó nhung jaf song có tro lại v32 truoc đc ko vậy?mà có phần mềm giống nhu muvee stodio của thầng LG KP500 ko cho vào đó thì tốt quá.diễn đàn mình hay mà pro mà bỏ qua cái đó thì............:D.mà ai có cái đó cho mình linh đi cái đó hay lám đó.S60V5 pro nhu vậy mà ko có thì thua thầng LG luôn à:))
đã lên V40 là ko về được V32 bạn nhá :D

hoanglongbf

ặc,tối qua bác daugiang17 với bom đã bảo thế cơ mà,hay bí mật là...không có gì hết,mà hình nhu đâu phải thế,bác kiểm tra lại xem đi
ko phải daugiang đâu bạn nhá, mà là dangquy197 bí mật đó của dangquy nên để dangquy bật mí :))

quangtnhp

Cac a ơi.h e muốn cook thêm mấy cái hs omina vào rồi jaf 1 thể. Liệu co ổn k nhỉ?giúp e vs

M4_Vu0ng_001

bạn này nhầm rùi nha, tối hôm qua là dangquy197 chứ ko phải A Bảo nha, chịu khó nhớ tên chút đi bạn
bạn không hiểu ý mình rồi,:D
ý mình nói là tối qua mấy người như bom với dangquy17 bảo (nói) rằng sáng mai sẽ có...chú mình có nói gì anh bảo đâu...