• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 Mini | RM-555 v12 | Based FW C6v20-NXHv1 Super CFW,exteme CFW (Release Soon)

NguyenDuyThanh

Cho mình xin file mod giao diện Swype của bạn. Mình cũng toàn dùng Swype nt sướng, à mà giao diện của bạn có cho bàn phím tiếng Việt đc ko hay chỉ có tiếng anh.

nxhoang90

đang upload hê hê , mạng cứ chập chờn , bực vãi cả mình ,chắc đợi tháng sau lên c6v40 , h ít MOD quá , qua blog Bình thì chỉ có vài MOD :( vs lại k cần xài Emo với duyệt web mới làm gì :))

nxhoang90

@NguyenDuyThanh : cái đó mình lấy bên S60v5 - Phần mềm đó , Đó là skin của Tiếng Việt ,tiếng Anh k xài được

nhoxjnhzai

đang upload hê hê , mạng cứ chập chờn , bực vãi cả mình ,chắc đợi tháng sau lên c6v40 , h ít MOD quá , qua blog Bình thì chỉ có vài MOD :( vs lại k cần xài Emo với duyệt web mới làm gì :))
mod của hai ver này khác đếc j nhau đâu mà xoắn thế bạn :D

nxhoang90

Hình như cái Core C6v40 cho N97mini của Bình bị lỗi rồi , Flash toàn báo file bị Corupt or Missing ....