• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini v12 CFW by Hoàng Hải

llTuyetTinhCocll

haizz....mấy anh cho hỏi cái này flash làm sao...?? em xài cáp của 5800 sao mà nó cứ sạc pin hoài.....bấm nguồn cái nó mở mấy luôn à....hixhixhix

0908727527

haizz....mấy anh cho hỏi cái này flash làm sao...?? em xài cáp của 5800 sao mà nó cứ sạc pin hoài.....bấm nguồn cái nó mở mấy luôn à....hixhixhix

Tháo pin ra để hở hở, tới lúc bấm nguồn thì đừng bấm đẩy cục pjn vào :))

llTuyetTinhCocll

Gjỡn làm gì:| N97 cắm cáp vào là sạc pjn mà, nên chỉ cần để hở pin tới lúc search phone thì đẩy pin vào :)

rồi...em sr....tại thấy kỳ kỳ nên hiểu lầm hihi....cho sr heng....em làm đc rồi....em mởi chuyển qya n97 mini nên ko rành.....sao thấy ít cfw cho dt này quá heng....

llTuyetTinhCocll

mình đang xài cái bản cfw của HH luôn nhưng ở web khác....nhưng thấy phong cách là của bạn nên nghĩ là 1 ng` .....

thấy bản đó cũng tạm ok.....nhưng cái rompatches của nó lại ko có....mình lấy của mình ra thì xài ko dc.... bạn có thể nào cho mình cái thư mục đó ko????....

Hix....sao mà cfw cho n97mini phải nói là quá trời hiếm luôn....tìm mãi chỉ có của anh Mathanh với lại HH thôi à.....hix....có ai pro làm vài bản cho mọi ng lựa chọn với....hix...thấy 5k8 mà thích quá đi.....nhiều quá chời nhiều....

mathanh

mình đang xài cái bản cfw của HH luôn nhưng ở web khác....nhưng thấy phong cách là của bạn nên nghĩ là 1 ng` .....

thấy bản đó cũng tạm ok.....nhưng cái rompatches của nó lại ko có....mình lấy của mình ra thì xài ko dc.... bạn có thể nào cho mình cái thư mục đó ko????....

Hix....sao mà cfw cho n97mini phải nói là quá trời hiếm luôn....tìm mãi chỉ có của anh Mathanh với lại HH thôi à.....hix....có ai pro làm vài bản cho mọi ng lựa chọn với....hix...thấy 5k8 mà thích quá đi.....nhiều quá chời nhiều....

đợi đi nếu phím số thông minh mà chạy thành công mình sẻ làm cho nó luôn

hatranbeclin

^^!
Ae cũng đang đợi đây! N97mini thì chì còn cái bàn phím nữa là hoàn thiện trên mong đợi.