• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini v30 for 5530 Hello Summer

longnhah

kidlordhp có thể giúp mình bỏ cái Slide to unlock trong này và up lên cho mình được ko, chỉnh sửa hoài ko được :( Giúp giùm với :(

heroducanh91

kidlordhp có thể giúp mình bỏ cái Slide to unlock trong này và up lên cho mình được ko, chỉnh sửa hoài ko được :( Giúp giùm với :(

down nokia fw clean về xóa bạn ah, down cái mod tap to unlock nhét vào
là xong thôi.

longnhah

Ko, mình ko thich xài mấy cái đó, mình thich xài cái Mykeylock cơ, nhưng lần trước xóa thử cái Tap to unlock hoài ko được, lỗi suốt :( Nên mới phải nhờ xóa giùm :(

tuandatnew

hình như cái file java cài vào sài 1 thời gian là không lên nưa , xen lai giúp nha.mình cài 2 cai ola mà cú sài dc bữa la ngủm ,lun tks:(

heroducanh91

hình như cái file java cài vào sài 1 thời gian là không lên nưa , xen lai giúp nha.mình cài 2 cai ola mà cú sài dc bữa la ngủm ,lun tks:(
mình chơi bình thường mà ta. chỉ có là vào tắt phím ảo không được thôi