• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.101 anh THANH

khoa1989

cái bàn phím có mần gì dc ko anh,em conver thì dc rồi.nhưng lỗi cái bàn phím thì chịu thua,

chưa được.đành tạm thời sống chung với lũ vậy.chỉ bị mất dấu ở bàn phjm full và bàn phjm nhỏ thôi.bàn phím thường thì không sao

khoa1989

làm thế này nhé.bạn để tên trên danh bạ thêm số thứ tự từ 1 đến 2_3_4 cừ thế khj bấm trên bàn phjm số 1 thì sẽ nhận ra

cuongvt112

làm thế này nhé.bạn để tên trên danh bạ thêm số thứ tự từ 1 đến 2_3_4 cừ thế khj bấm trên bàn phjm số 1 thì sẽ nhận ra

Nếu như thế thì hơi bất tiện nhỉ, ví dụ nếu muốn tìm tên người gọi là A thì ấn phím chữ A cũng không tìm được vì bàn phím không tìm theo tên, nếu nhớ số điện thoại có đuối là 112 thì ấn phím 1 1 2 cũng không tìm được vì bàn phím tìm theo số nhưng chỉ tìm số ở tên trên danh bạ thôi. Hiện nay chỉ có bấm số 1 là tìm được thôi. Chắc là phím số 1 chỉ có ký tự số, không có ký tự chữ nên tìm được, còn các phím khác có cả ký tự chữ và số nên không tìm được. Mình ko biết mod nên Khoa thử tìm câu lệnh trong bàn phím C6, xoá bỏ hẳn lệnh tìm theo ký tự xem sao hoặc là chỉnh sửa chỉ tìm số theo số điện thoại lưu trên danh bạ thôi.

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

Nếu như thế thì hơi bất tiện nhỉ, ví dụ nếu muốn tìm tên người gọi là A thì ấn phím chữ A cũng không tìm được vì bàn phím không tìm theo tên, nếu nhớ số điện thoại có đuối là 112 thì ấn phím 1 1 2 cũng không tìm được vì bàn phím tìm theo số nhưng chỉ tìm số ở tên trên danh bạ thôi. Hiện nay chỉ có bấm số 1 là tìm được thôi. Chắc là phím số 1 chỉ có ký tự số, không có ký tự chữ nên tìm được, còn các phím khác có cả ký tự chữ và số nên không tìm được. Mình ko biết mod nên Khoa thử tìm câu lệnh trong bàn phím C6, xoá bỏ hẳn lệnh tìm theo ký tự xem sao hoặc là chỉnh sửa chỉ tìm số theo số điện thoại lưu trên danh bạ thôi.

để thử sem thế nào vậy

mathanh

làm vậy cũng kô khả dụng, khi đặt tên danh bạ sẻ như thế này , Mã thanh thì sẻ thêm vào Mã thanh 62, 6 là M, 2 là chử A , tìm vậy chính sát

khoa1989

làm vậy cũng kô khả dụng, khi đặt tên danh bạ sẻ như thế này , Mã thanh thì sẻ thêm vào Mã thanh 62, 6 là M, 2 là chử A , tìm vậy chính sát

em mò mãi không ra.mấy cái fire bàn phím đó bung ra được không anh

duoc82

sao mà mình dụng jaf chạy xong thì e nó chỉ rung má thôi hay e làm sai j rồi

Khoaaaa

Active Member
anh khoa,em mới đọc dc ý của một bạn bên pic anh thanh,anh thử chép các file trong bộ fím ở bản cfw 97mini của a over bỏ vào xem dc ko ạ

khoa1989

anh khoa,em mới đọc dc ý của một bạn bên pic anh thanh,anh thử chép các file trong bộ fím ở bản cfw 97mini của a over bỏ vào xem dc ko ạ

Nó là 1 mà.chắc đưa bàn phím thường vào cũng nên

Khoaaaa

Active Member
hichic,kiểu này chắc bỏ menu s3 thôi,nhấn swype ức chế kinh,chậm như rùa,rối như tơ,hic hic

khoa1989

hichic,kiểu này chắc bỏ menu s3 thôi,nhấn swype ức chế kinh,chậm như rùa,rối như tơ,hic hic

Cái này chắc vẫn còn lỗi chưa tương thích được,,bỏ bàn phím mới thay bàn phím cũ sem sao

duoc82

bạn có thể úp feli qua MF cho mình đc không.mình dùng USB 3G lên tải ở trang này không đc

khoa1989

bạn có thể úp feli qua MF cho mình đc không.mình dùng USB 3G lên tải ở trang này không đc

ROsf2 là link mediafire
Còn core thì không được bạn ah,cái này là bản quyền của binh24.bạnthông cảm.bạn có thể qua bản nào mà tích hợp đủ bộ sẵn rồi tải về sau đó chép đè rosf2 của mình lên ..ok