• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nClock v0.3-Ứng dụng xem đồng hồ tuyệt đẹp

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản gốc dùng cho 3rd. Chương trình xem đồng hồ trên màn hình khá bắt mắt, xem chi tiết cả ngày tháng, bạn có thể nhập bất kỳ văn bản nào hiển thị trên màn hình, lựa chọn font chữ hoặc màu sắc...Đẹp đấy:D Kết hợp phím tắt từ 1 đến 6. Khi vào chương trình hãy bấm OK để hiểu rõ hơn...

saodoingoi142

Moderator
Lại là congsy8x nữa ư???

bạn ơi có thể sử dụng cho máy N70 được không

Một lần nữa mong bạn đừng hỏi như vậy nữa nhé!? ;;) Dĩ nhiên đây là 1 phần mềm hay mà chủ Bài viết đã nói qua ở trên rồi!Đây là phần mềm ứng dụng đúng ra là của thằng S60V3 song được chuyển hóa Cover sang cho S60V2 dùng rồi!Tức là ko những máy N70 của bạn dùng dc mà còn dùng dc cho những máy khác cũng chạy Hệ Điều Hành thuộc dòng S60V2 này bạn à!!!Nhưng nên nhớ phần mềm này nó được chạy trên nền Python bạn nhé!!!Bạn hãy Down về dùng thử đi sẽ biết dc_dùng dc hay ko??? ;;)
Chúc bạn có được những phần mềm hay và bổ ích khi đến với Ngôi nhà PDAViet này...!!!;);;)

n2ln2l

Cái này cũng giống với "Đồng hồ hiệu ứng" của Bác 8 phải không nhỉ. Cài vào chẳng thấy khác gì cả. Nhwng bên này có tiếng china