• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Hot Pursuit 2010 v.35.0.70

PhongQuang

Super V.I.P
Need for Speed Hot Pursuit 2010 v.35.0.70

Hỗ trợ: WM6 - WM6.5, Net Compact Framework 2, WVGA (480x800)

[DOWNLOAD]http://depositfiles.com/en/files/fusp760l4[/DOWNLOAD]

[DOWNLOAD]http://letitbit.net/download/66273.629c0ae6a0d66764301860ea6995/Need_for_Speed_Hot_Pursuit_2010_v.35.0.70.rar.html[/DOWNLOAD]

for1danny

game này chạy đc trên SS I8000 (Omnia 2) ko hả bác Quang ???

tks.

xin bổ sung thêm với bác là cả 2 link của bác đều ko down đc gì cả. bác check lại dùm nha

Chỉnh sửa cuối:

pda_tuan

hok bít em imagio nhà mình chạy dc hok nữa lần trước cũng háo hức với NFS shift rùi lại thất vọng. phải down thử mới dc

ủa ủa sao nó nhẹ xìu vậy hả tưởng phải hàng trăm MB như shift

thaitrinh10

game này chạy đc trên SS I8000 (Omnia 2) ko hả bác Quang ???

tks.

xin bổ sung thêm với bác là cả 2 link của bác đều ko down đc gì cả. bác check lại dùm nha

Game này chạy trên I8000 rất tốt.Đã test

.

conchi

công nhận game trên hd2 chẳng có game nào 3d đep như trên các OS khác.

leenoo

chán thật toàn cho Wvga con I900 dở dở ương ương chả vào cái loại nào ức thật!từ S60v5 chuyển sang ko có em lắc tay này buồn cả người!

thainguu

chán thật toàn cho Wvga con I900 dở dở ương ương chả vào cái loại nào ức thật!từ S60v5 chuyển sang ko có em lắc tay này buồn cả người!

bác hồi trước từng dùng S60V5 hả? sao lại chuyển sang windows mobile? có tiền sao ko nâng cấp lên windows phone, S^3 hoặc android? :D
Em hồi trước fan winmo nhưng cực kỳ ghét cái sự phân hóa độ phân giải màn hình của nó, ko có tính thống nhất trong một OS. Giờ em chia tay trong nuối tiếc rồi....

hungplc01

Khong biet co chay duoc tren LG GM 730 khong ha ban?

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Máy của bạn là màn hình WQVGA 240x400 pixels nên không chạy được game này đâu, mà nếu có chạy được nữa thì cũng không thể chơi được... Game này hỗ trợ màn hình WVGA 480x800 pixels mà...

djtrungkien

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

LG GM730 màn hình WQVGA có vẻ ko tương thích nhưng vẫn có ngoại lệ ở 1 số game, nên bạn test thử!