• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need For Speed - Hot Pursuit update v1.2.31[bài # 36] - Game HOT từ EA Sport

Zenki

Super V.I.P

[video=youtube;iwqk8rD6wo4]http://www.youtube.com/watch?v=iwqk8rD6wo4[/video]​

Last edited by a moderator:

danny_guan

Chỉnh sửa cuối:

chilinh39

cho em hỏi 3g 3.1.2 chay ok không vậy bác
chứ bản bao nhiêu chạy mới ngon

Chỉnh sửa cuối:

giakhanh8288

Cho mình hỏi chút. Mình cài game rồi, nhưng khi vào thì toàn bị bật ra ngoài... Lỗi này thì sửa làm sao hả bạn. Mong các bạn giúp đỡ ạ :D

dathero

HELPPPPPPPPP

Cho mình hỏi chút. Mình cài game rồi, nhưng khi vào thì toàn bị bật ra ngoài... Lỗi này thì sửa làm sao hả bạn. Mong các bạn giúp đỡ ạ :D

Mình cũng bị. Mình dùng ipod touch gen 4 ios 4.1. Helppppp me please :(

SONJACKY

Có thể 2 bác cài bằng PC Suiter à ? Mình cũng cài bằng PC Suiter vào đến game là bị văng ra ghét quá giục vào itunes xong sync thì vào chơi ok !

Zenki

Super V.I.P

Mình cài bằng iTunes chơi rất ổn, không bị đá, anh em cài bằng iTunes nhé!

boydeptrai

Có thể 2 bác cài bằng PC Suiter à ? Mình cũng cài bằng PC Suiter vào đến game là bị văng ra ghét quá giục vào itunes xong sync thì vào chơi ok !
Cái PC suite thật sự ko tương thích gì cả, ko nên dùng, dùng itune cài cái đc ngay.