• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for speed (SHIF FULL) đã có bản chính thức (HTC Desire chơi tốt) :D

Status
Không mở trả lời sau này.

romeo75

Trước mình cài Need for speed Shif trên N1 chạy ngon lành. Giờ mình cài trên Milestone nó cứ báo là thiếu bộ nhớ dù mình vừa hr và chưa cài đặt 1 chương trình gì cả. Có bạn nào biết thì giúp mình với nhé! Thanks!

yeugapnganlanhon

Cái thư mục data Android 98.3Mb thì mình chép thẳng vào bộ nhớ hả các bác? có cần đổi tên là gì ko ?

yeugapnganlanhon

Em cài rồi,chơi được màn 1 ở chế độ "Career" ngon lành, nhưng click qua phần 2 thì nó cứ báo lỗi giống như thiếu bộ nhớ hay thiếu file gì đó ???? Máy mình đang xài là SS Galaxy S i9000. Thanks!

duongtam1

Em đang kiếm game này hoài mà không thấy,trước nó có trên App của Samsung nhưng giờ cũng mất tiêu rồi. Em chơi game này trên SS ware8500 mê quá,mới mua con I9000 muốn chơi game này mà không kiếm được,hôm nay thấy trên forum mừng quá nhưng lại thất vọng vì Link die. Chán !!!! Chủ thớt làm ơn fix link được không ạ, em cảm ơn !!!

cunmathip

Bác dùng GT540 thử làm theo cách này xem.
Cách cài cho các máy dùng chip của qualcomm (snapdragon, MSM7xxx, ...)

Vì gt540 bộ nhớ khá nhỏ nên toàn bị lỗi thiếu bộ nhớ. Bạn làm như sau mở file NFS_Shift_v1.0.4.apk bằng winrar, vào thư mục assets và cut (chú ý cut chứ ko phải copy) file res.dz.jpg ra đâu đó (VD desktop của bạn). Lúc này file apk chỉ còn khoảng 12M và có thể cài đc rồi. Rename file res.dz.jpg thành res.dz (chú ý: máy bản phải để hiện đuôi file: trong windows explorer, chọn organize > Folder and search options, trong tab View bỏ đánh dấu ô HIde extension for known file types), và copy file này vào thư mục /sdcard/Android/data/com.ideaworks3d.nfsshift/files trong điện thoại của bạn.
http://www.mediafire.com/download.php?16nhkgs6r30lffx
http://www.mediafire.com/download.php?x1iehlvt66xw62s
bạn tải file NFS_Shift_v1.0.4.apk về cài, file này chỉ có 12M nên ko bị lỗi thiếu bộ nhớ.
Tải file data.rar về giải nén đc thư mục Android, copy thư mục này vào thẻ nhớ là xong.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 52 minutes:

Em đang kiếm game này hoài mà không thấy,trước nó có trên App của Samsung nhưng giờ cũng mất tiêu rồi. Em chơi game này trên SS ware8500 mê quá,mới mua con I9000 muốn chơi game này mà không kiếm được,hôm nay thấy trên forum mừng quá nhưng lại thất vọng vì Link die. Chán !!!! Chủ thớt làm ơn fix link được không ạ, em cảm ơn !!!
Đã fix link cho galaxy, bạn down nhanh kẻo link lai die tiếp.hehe

Chỉnh sửa cuối:

duongtam1

Em cài rồi,chơi được màn 1 ở chế độ "Career" ngon lành, nhưng click qua phần 2 thì nó cứ báo lỗi giống như thiếu bộ nhớ hay thiếu file gì đó ???? Máy mình đang xài là SS Galaxy S i9000. Thanks!

Cùng tâm trạng nè chủ thớt ơi, có bản nào ok cho GalaxyS ko vậy chủ thớt. lại thất vọng rồi !!!!

duongtam1

Link tải game không download được bạn ơi, có phần mềm nào hay cho GalaxyS shared mình với nhé. Thanks !!!

Alex_chan_doi

Mình cài trên X10 thì màn hình tối thui, thấy 1 vài chi tiết, ko hiện rõ xe cộ là sao nhỉ?

luckybill123456

không biết có cách nào để chơi các Game độ phân giải lớn hơn trên htc wildfire này không ?
bạn nào có bí quyết gì xin chỉ giáo

Status
Không mở trả lời sau này.