• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift - Games khủng của EA đã xuất hiện

catohcat

Bản này chơi có vẻ ko hay bằng bản undercover, với lại đồ họa hình như bị giảm đi?

Zenki

Super V.I.P
Bản này chơi có vẻ ko hay bằng bản undercover, với lại đồ họa hình như bị giảm đi?
Chơi qua thấy hay đấy chứ! Hỗ trợ nhiều hơn bản Undercover, đồ họa thêm chi tiết hơn, Undercover đồ họa nhìn đơn giản quá, bản này nhìn mới thật sự giống trên PC, về phần điều khiển và hỗ trợ thì giống với Real Racing. Game này phải chơi bằng 3GS thì mới thấy là đồ họa và game chạy rất mượt! Nói chung chơi qua thì có thể đánh giá 8/10

dungeasy

Hack money game "Need For Speed Shift"

Với app này các bạn sẽ hack được $6.000.000 trong game "Need For Speed Shift" nha,

Yêu cầu: các bạn đã cài game này và phải chơi nó ít nhất 1 lần nhé!

Rồi bây giờ bạn lên Cydia add source: http://www.iphone.org.hk/apt vào tìm và install "NFS shift money patch" khi cài xong các bạn respring lại nhé!

Lưu ý bản h@ck này dùng cho bản 1.0.0

Nguồn heavaniphone

Zenki

Super V.I.P
Hack money game "Need For Speed Shift"

Với app này các bạn sẽ hack được $6.000.000 trong game "Need For Speed Shift" nha,

Yêu cầu: các bạn đã cài game này và phải chơi nó ít nhất 1 lần nhé!

Rồi bây giờ bạn lên Cydia add source: http://www.iphone.org.hk/apt vào tìm và install "NFS shift money patch" khi cài xong các bạn respring lại nhé!

Lưu ý bản h@ck này dùng cho bản 1.0.0

Nguồn heavaniphone
Post rồi mà đồng chí Dũng :D

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=1032390&postcount=20

catohcat

Chơi qua thấy hay đấy chứ! Hỗ trợ nhiều hơn bản Undercover, đồ họa thêm chi tiết hơn, Undercover đồ họa nhìn đơn giản quá, bản này nhìn mới thật sự giống trên PC, về phần điều khiển và hỗ trợ thì giống với Real Racing. Game này phải chơi bằng 3GS thì mới thấy là đồ họa và game chạy rất mượt! Nói chung chơi qua thì có thể đánh giá 8/10

Vâng iem đang dùng 3GS 16GB ạ. Em thấy là đồ họa xe và cảnh tuy có nhiều chi tiết hơn nhưng bị răng cưa nhiều hơn và cảm giác đua ko "mượt" bằng bản cũ. Iem mới đua được 1 map thì chán quá xóa, không biết về sau thế nào nhưng ấn tượng đầu tiên là em vẫn thích cách trượt 2 ngón tay để chạy Nitro của bản cũ, cảm giác hơn :D. Và điều mà em mong đợi ở bản này là tích hợp chế độ rung để tạo cảm giác va chạm vẫn chưa có :( Chắc phải đợi 4G & bản sau thì may ra.

bemapsatthu

Vâng iem đang dùng 3GS 16GB ạ. Em thấy là đồ họa xe và cảnh tuy có nhiều chi tiết hơn nhưng bị răng cưa nhiều hơn và cảm giác đua ko "mượt" bằng bản cũ. Iem mới đua được 1 map thì chán quá xóa, không biết về sau thế nào nhưng ấn tượng đầu tiên là em vẫn thích cách trượt 2 ngón tay để chạy Nitro của bản cũ, cảm giác hơn :D. Và điều mà em mong đợi ở bản này là tích hợp chế độ rung để tạo cảm giác va chạm vẫn chưa có :( Chắc phải đợi 4G & bản sau thì may ra.

Còn mình rất thích bản này, bản này khi chơi cảm giác lái xe cũng thật hơn bản undercover trước nhiều, nhất là chế độ camera trong vô lăng nói chung là dùng để tập lái xe cũng được.

phuonghoan3009

game này cái màn drifd khó quá các bác ạk :( Em vất vả cũng chỉ đc có 145 điểm vẫn thứ 3 mãi ko qua màn đc :(

bemapsatthu

game này cái màn drifd khó quá các bác ạk :( Em vất vả cũng chỉ đc có 145 điểm vẫn thứ 3 mãi ko qua màn đc :(

Phải cố gắng lên bạn ơi,những màn driff mình chơi lại khoảng hơn 5 lần mới hạng 1 đó bạn:D.

duyquehan

Hack tiền trong Game Need for Speed Shift

Vào Cydia add source http://www.iphone.org.hk/apt sau đó thì Search và cài đặt như trong hình nhé, Hack được cả tiền và xe của NFSU , sau đó thì reboot lại máy và thưởng thức nhé.được xe Pro chạy đã vô cùng

tienlakimchinam9

game khó mới thấy thú vị chứ !

MÌNH ĐÃ THỬ HƠI KHÓ THÔI,NÓ ĐÒI HỎI CÁC BẠN TINH Ý MỘT CHÚT.HÃY CHẠY ĐÚNG VÀO MŨI TÊN MÀU XANH CHỈ DẪN ĐƯỜNG ĐUA ĐÓ (NÓ SẼ GIÚP BẠN TĂNG TỐC,KHI ĐÓ SẼ CÓ NHỬNG LÀN GIÓ TỐC LÊN TRÊN MÀN HÌNH,Á QUÊN CẢ BỤI NŨA CHỨ ) !

NÓ LÀ CON ĐƯỜNG TỐI ƯU ĐỂ CÁC BẠN VƯỢT QUA CÁC ĐỐI THỦ Ở NHỮNG KHÚC CUA !

hãy trải nghiệm với mình !