• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nên chọn G900 hay W960 ?!?

anhtuan206

Nói như kưng thì 1 tháng có 28 ngày thôi hả=))?

1 năm có 52 tuần nhoa-ứng với 52 lá của bộ bài tây đó:))

thế thì mới cần hỏi chứ.nói như bạn thì nói làm gì.hix.ko biết thì tốt nhất đừng nói.:p

lalee

tiện thể cho e hỏi G900 màng hình ra nắng có thấy rõ ko các bác ?? nhất là lúc chụp hình hay nhắn tin á :) với lại camera trước của G9 có dùng được ko ??

cam ơn các bác trước ... :)

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

tiện thể cho e hỏi G900 màng hình ra nắng có thấy rõ ko các bác ?? nhất là lúc chụp hình hay nhắn tin á :) với lại camera trước của G9 có dùng được ko ??

cam ơn các bác trước ... :)

thường thì màn hình đt ra nắng dễ bị chá lắm bạn ơi ! P1i của mình mà ra nắng là khoi coi luôn ! Camera trước chak chỉ dùng cho gọi video thôi, chụp ảnh thì hơi khó, nhưng cũng có thể làm đc, tuy nhiên, chất lượng (khi dùng thủ thuật) cực kỳ tệ hại nên không nên thử làm gì :D

lalee

thường thì màn hình đt ra nắng dễ bị chá lắm bạn ơi ! P1i của mình mà ra nắng là khoi coi luôn ! Camera trước chak chỉ dùng cho gọi video thôi, chụp ảnh thì hơi khó, nhưng cũng có thể làm đc, tuy nhiên, chất lượng (khi dùng thủ thuật) cực kỳ tệ hại nên không nên thử làm gì :D

e thấy thằng bạn e dùng N73 thấy ra nắng vẫn đọc được màng hình... ko biết có máy nào của SE có cùng dạng màng hình như vậy ko bác ???

NokuaN70

Well-Known Member
Tìm em nào xài màn hình AMOLED là xem vô tư.
Posted via Mobile Device

0915550390

Theo em bác nên lấy P1i ko thì W960 chứ đừng sờ đén G900 chán lắm em khuyên thật đấy

0915550390

e thấy thằng bạn e dùng N73 thấy ra nắng vẫn đọc được màng hình... ko biết có máy nào của SE có cùng dạng màng hình như vậy ko bác ???

cg ko hẳn đâu bác ạ.hiện em đg sài P1i để độ sáng tầm 65% vừa đi đg vừa đọc tn vô tư.trước thì dùng C702i em này màn sáng khủng khiếp luôn để 80% ra nắng đọc ko khác gì trong nhà.còn buổi tối phải hạ độ sáng xuống ko thì chói mắt lăm.về màn hình nokia ko ăn đc SE đâu bạn ơi chấp hẳn 16 triệu màu (nội suy) của nokia nhé

NMLD

P1i của mình mà ra nắng là khoi coi luôn !
Có thể là máy bạn có vấn đề về màn hình
Hoặc mắt bạn có vấn đề
Máy P1 của mình đi ngoài nắng vẫn đọc rõ, rõ như mấy bọn không pahir màn hình cảm ứng luôn ấy.

Flagship

Sau một thời gian vật vã với con G900 mình khuyên bạn nên đổi hướng qua W960 đi, rất dễ die cảm ứng( đã thay hết 2 cái cảm ứng). P1 hàng xách tay xài cũng OK, mình xài lâu rùi cũng không thấy lỗi gì lớn, rơi rớt liên tục vẫn khỏe như trâu :D, tuy nhiên khi mua hàng xách tay bạn nên tìm cửa hàng nào có uy tín một chút.

Câu này mình đồng ý, phải nói là mình cưng chiếc P1i của mình như bạn gái vậy mà vẫn ko tránh khỏi những tai nạn.

Rớt từ trên bàn, trên giường xuống đất là chuyện thường, có lần còn bị rớt văng xa cả 2,3 m kia mà em nó vẫn chạy tốt.

Chỉ có 1 lần em nó hờn mình, chẳng là bữa đó mãi nt gọi điện cho 1 người, rồi vào đánh răng luôn, vừa bỏ em nó lên kệ, cúi xuống mở vòi nước thì nghe 1 tiếng bạch, em nó rớt vào bồn rửa mặt luôn. Đau lòng.

Nhưng em nó vẫn ko sao các bác ạ (nhưng em vẫn đeo tới chỗ bảo hành cho chắc, mất 300k đấy, chẳng biết tụi nó có làm gì ko? nhưng cho yên tâm)

Và bây giờ vẫn phơi phới chạy tốt. Cài thêm walkman nữa thì nghe nhạc ngon lành :D:D