• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin Mobile Assistant-PM hiển thị menu đa năng trên desktop!!

honkeo

Không phải là Exit mà là chọn Đóng, có 3 sự lựa chọn, Thiết lập, Đóng,Ẩn.

mình đã vào và chọn đóng như bạn hướng dẫn nhưng vẫn ko sử dung cáp để tải dữ liệu về được bạn à. bản chỉ giúp nhé! cái này hay nhưng hơi rắc rối. mình mới sử dụng nên chưa biết hết!..

cuongkh17

lạ quá, em down đc về nhưng mà kô giải nén đc, nó thông báo lỗi, kể cả khi em xóa đuôi 7z, hic.. giúp em với!

samkia

Mình dùng smast setting từ hồi dùng cái N72 cùi bắp bây giờ xài luôn 2 em là E71 và E63, nhưng vẫn trung thành với smart setting. cái bày khóa phím và mở phím thì khỏi bàn (theo mình chưa có cái nào pro hơn), về shortcut menu các ứng dụng thì mình để mà có bao giờ dùng hết đâu, vì ngoài ra trên màn hình đã có một đóng shortcut nữa rồi. nói chung về cái smart setting thì không có gì phải chê trách nữa. nhưng nếu các bạn muốn tìm hiểu thêm một phần mềm thì không có gì mà không thể thử cái. tiện đây cho em xin cái Jabktaskman cho E63, và E71. dẫn em cái link cũng được. Em xin cám ơn!

BAOTRUNGIT

giao diện đẹp nhưng mổi cái là chạy hơi chậm.mình xài trên E71 nhưng mà mổi lần kick là phải chờ.mà đa số anh e mình là cài gì củng muốn cho nhanh.

huynhba

cho em hỏi: phần mềm này có chức năng tự đặt khóa/mở bàn phím theo ý mình giống smart setting ko nhỉ?

kenjilolip0p

cho em hỏi: phần mềm này có chức năng tự đặt khóa/mở bàn phím theo ý mình giống smart setting ko nhỉ?

bác vào cái menu có mục khóa của nó mình tự cài bằng các phím lên xuống trái phải đó :d khá là hay

traicauhd

Bạn cài đặt phím tắt bên tay phải thì khi nhấn không phải chờ hiện nên luôn .

mytrang254

bác vào cái menu có mục khóa của nó mình tự cài bằng các phím lên xuống trái phải đó :d khá là hay

sao e thay đổi k dc cách khoá fim mọi ng ơi, e đổi cách khoá fím rồi mà khi mở bằng fím mặc định vẩn dc, vơí lại e k thấy chỗ nào viết câu lúc khoá fím cả, moi ng giúp e với hhix

mikka_bangbang

có pro nào fix lại link đi, không down được, bị lỗi attchement. Cũng muốn vọc thử! Thanks!