• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Networkacc tăng tốc đáng kể GPRS

laocai_city

Posted via Mobile Device
Đúng rồi dường như không cần chạy ẩn,mà cài đặt xong rồi accelerate là được,mọi người test thử xem
Posted via Mobile DeviceMuốn tăng tốc thì phải xem phần cứng có hỗ trợ ko da.máy mà chậm thì tăng tốc đằng trời cũng vậy thui.Để download dùng Ucweb la prồ nhất rùi.nếu dùng operamjni down cũng có thể tốc độ đượ c cả thjên 1chút nhưng khj down nó vẫn down về máy nhju tâp tjn máy ko save lạj dc coj như mất công+tốn money.nên dùng ucweb là đáng tjn cậy nhất.Hjhj.nói vậy chứ jar mà có tác dụng điều khjển dc hệ thống làm tốc độ ổn định là khá lém ruj.đã test trên N7610 chạy oke :D

whisky_x

Posted via Mobile DeviceMuốn tăng tốc thì phải xem phần cứng có hỗ trợ ko da.máy mà chậm thì tăng tốc đằng trời cũng vậy thui.Để download dùng Ucweb la prồ nhất rùi.nếu dùng operamjni down cũng có thể tốc độ đượ c cả thjên 1chút nhưng khj down nó vẫn down về máy nhju tâp tjn máy ko save lạj dc coj như mất công+tốn money.nên dùng ucweb là đáng tjn cậy nhất.Hjhj.nói vậy chứ jar mà có tác dụng điều khjển dc hệ thống làm tốc độ ổn định là khá lém ruj.đã test trên N7610 chạy oke :D

Mình cũng 7610 như bạn vậy, sao nhấn Accelerator là out ra liền :-?

laocai_city

máy mình ngày trước cũng bị thế có lúc còn không cài đc tập tim jar nưa cơ:p kiểm tra lại hết xem loi đó là do j. máy s60 này lắm bệnh mới phát sinh lắm cần tìm hiểu kĩ trước khi 4mat.hjxhjx/ cậu remoring rùi cài lại xem thế nào cài vào memory phone nhé! máy minh test ok rùi. ko dc thì dùng ucweb cho nhàn:D:D

tuyetha

Posted via Mobile Device
Bạn kiểm tra lạ xem có chạy ẩn pm nào không.lỗi nà có lẽ do bạn chạy nhiều pm ẩn nên yếu ram.pm này chạy tốn ram lắm đấy,bạn tắt hết udụng ẩn đi rồi thử lại xem nhé

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Bạn kiểm tra lạ xem có chạy ẩn pm nào không.lỗi nà có lẽ do bạn chạy nhiều pm ẩn nên yếu ram.pm này chạy tốn ram lắm đấy,bạn tắt hết udụng ẩn đi rồi thử lại xem nhé

Đâu tốn Ram lắm đâu bạn, thiết nghĩ nếu nó tốn Ram thì còn đâu chống để chạy trình duyệt web được nữa, có thì cũng chậm dì thì tác dụng của PM này ở đâu:-?

hugon72

Lưu ý: bro nào bị trường hợp như mình ko,từ khi cài chú này vào nó ảnh hưởng tới máy ấy,hic hic ...mạng mobi giờ gọi đến và đi ko được nó báo là conec...on hold gì đó 1s sau là tự ngắt kết nối,nhắn tin đến đi đều được...và cái kì lạ nữa là ko trừ tiền GPRS,check cả tuần trời mà ko thấy trừ tẹo nào...Tính gọi tổng đài hỏi xem vì sim trước giờ vẫn dùng mà ko g5i được thì ... nhưng đem sim đó test máy khác thì vẫn gọi nhắn tin truy cập vẫn mất tiền bình thường,gắm sim hết tiền cùng mạng mobi (vẫn còn truy cập được)ko thấy trừ tiền như vậy là máy bị gì đó.giờ vẫn free tốc độ vẫn vậy ngày nào cũng làm 1-2 bộ phim.xem anh em nào test mà bị như mỉnh chưa,bít đâu 1 kinh nghiệm sài free cho anh em.post xong bài này mình quyết định sắm con 1110,dành n72 sài free

tuyetha

Đâu tốn Ram lắm đâu bạn, thiết nghĩ nếu nó tốn Ram thì còn đâu chống để chạy trình duyệt web được nữa, có thì cũng chậm dì thì tác dụng của PM này ở đâu:-?
Posted via Mobile Device
Bản thân các ứng dụng java đã tốn ram rồi.tốn ram chứ không phải là ram hết chỗ trống.(đầy).pm này chiếm 2M ram.đối với một số dòng máy là cao.chạy một lần nhiều ứng dụng dẫn đến tài nguyên ram thiếu thốn,máy sẽ tự động shutdow những pm không được ưu tiên chứ.còn pm này là làm tăng tốc kết nối gprs,wifi...chứ đâu làm tăng tốc độ của máy đâu mà bạn nói là tác dụng của pm này ở dâu

tuyetha

tăng tốc độ vậy có tăng phí gprs lên không nhỉ :-?
Posted via Mobile Device
Tăng tốc là làm nhanh lên thôi,chứ không tăng dung lượng đâu bạn.nhưng vì load nhanh nên ta không phải chờ lâu,rồi kích được miết nên cùng trong 1 khoảng thời gian mình sẽ load 1 dung lượng nhiều hơn nên phí sẽ tăng hì hì

phambo

Posted via Mobile Device
Tăng tốc là làm nhanh lên thôi,chứ không tăng dung lượng đâu bạn.nhưng vì load nhanh nên ta không phải chờ lâu,rồi kích được miết nên cùng trong 1 khoảng thời gian mình sẽ load 1 dung lượng nhiều hơn nên phí sẽ tăng hì hì

Cải này cưng hay đấy tuyetha nhà.Cải thiện hơn hẳn.Dùng mobile vào pdaviet nhanh gớm

DreamLand

Lưu ý: bro nào bị trường hợp như mình ko,từ khi cài chú này vào nó ảnh hưởng tới máy ấy,hic hic ...mạng mobi giờ gọi đến và đi ko được nó báo là conec...on hold gì đó 1s sau là tự ngắt kết nối,nhắn tin đến đi đều được...và cái kì lạ nữa là ko trừ tiền GPRS,check cả tuần trời mà ko thấy trừ tẹo nào...Tính gọi tổng đài hỏi xem vì sim trước giờ vẫn dùng mà ko g5i được thì ... nhưng đem sim đó test máy khác thì vẫn gọi nhắn tin truy cập vẫn mất tiền bình thường,gắm sim hết tiền cùng mạng mobi (vẫn còn truy cập được)ko thấy trừ tiền như vậy là máy bị gì đó.giờ vẫn free tốc độ vẫn vậy ngày nào cũng làm 1-2 bộ phim.xem anh em nào test mà bị như mỉnh chưa,bít đâu 1 kinh nghiệm sài free cho anh em.post xong bài này mình quyết định sắm con 1110,dành n72 sài free
Posted via Mobile Device
anh hugo xem lại điện thoại của anh đi chứ phần mềm này hok ảnh hưởng đến gọi nghe đâu!
Vấn đề anh nói khá nhạy cảm đó! em vẫn gọi nghe được, nhưng gprs thì hok bị trừ xiền, bực ghê :D
Trước kia xài sim mobifóne có 15d vẫn vào được, nhưng đc một lúc là về 0d hết vào!
bi giờ hok thấy bị trừ gì cả!
:(( :(( :((

leminhhai111

Posted via Mobile Device
anh hugo xem lại điện thoại của anh đi chứ phần mềm này hok ảnh hưởng đến gọi nghe đâu!
Vấn đề anh nói khá nhạy cảm đó! em vẫn gọi nghe được, nhưng gprs thì hok bị trừ xiền, bực ghê :D
Trước kia xài sim mobifóne có 15d vẫn vào được, nhưng đc một lúc là về 0d hết vào!
bi giờ hok thấy bị trừ gì cả!
:(( :(( :((
mạng mobifon cả tháng nay chắc nó nâng cấp để sàj 3G hay nó đang bị lổi gì đó sài hết 500M mà chưa bị trừ đồng nào cả tháng nay rồi . Chắc tới lúc nó ghi nhận thông tin dc nó trừ trong tài khoản hết tiền luôn quá

hugon72

mạng mobifon cả tháng nay chắc nó nâng cấp để sàj 3G hay nó đang bị lổi gì đó sài hết 500M mà chưa bị trừ đồng nào cả tháng nay rồi . Chắc tới lúc nó ghi nhận thông tin dc nó trừ trong tài khoản hết tiền luôn quá
Posted via Mobile Deviceđang free thì cứ tranh thủ load tèm lem đi thử ucplay ntn coi mòn pin luôn ,dùng networkacc down cho nhanh chỉ tiếc là toàn tiếng Tàu .như vậy a e ko bít sài mobi đi nữa tuy tốc độ chậm nhưng free.Hic nhắc cái vụ trừ sau vẫn ức mất toi 70000 oan uổng down 2 ngày ko trừ tiền ngày thứ 3 tài khoản ko đủ Để thực hiện cuộc gọi ,rút kn sài sim còn ít tiền thôi bí mật, bật mí rồi đấz chúc vui hen.

hugon72

Cái này chỉ tăng tốc chứ hok giữ kết nối được , chán thật
Posted via Mobile Devicethì pm nó là tăng tốc mà giữ kết nối bạn vào box python taỉ inetcon chuyển vi của nguyentrandung.cái đó có thể ju kết nối cho bạn nhưng theo kn của mình nên sài sog sog pm cũng truy cập đc mất cái này còn cái khác bật mí mình hay dùng sog sog pm chat ola mình thấy ổn định nhất chúc b vui khi trải n pm này