• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] 20/03/09 Release 21193/21193 EVIL WWE/GER/FRA Lite ROM V10 - Fast&Stable

Satan

ROM Base 21193/Build 21193 AKU 5.0 - Lite version: 4MB Pagepool, more than 23 MB RAM and 51 MB Storages.

Link tham khảo: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=461680
Link dowload: http://www.4shared.com/file/93965217/6437a715/21193_Lite_V10.html
or: http://rapidshare.com/files/211548782/21193_Lite_V10.rar
Great!!!;;);;);;)

MinhTran07

ONLY FOR NEWBIE: Be careful the EVIL can kill your phone because don't sync with vista.
Cẩn thận .........

thanhcong27

bản rom này theo tôi là tốt so với những bản trước của TAI, đã có sự tương thích tốt hơn so với một số phần mềm, ví dụ là office mobile 2007, coreplayer, resco explorer, resco photoviewer...mà những bản trước đây khi mình cài lỗi liên tục

thanhcong27

xin hỏi anh nào chuyển chủ đề này vào PDA ROM vậy, vì đây có phải là rom do PDA mình tạo hoặc góp phần tạo đâu ạ, như vậy rất không tốt , vi phạm bản quyền rồi bác ơi, vụ này to chuyện đây :))

chaopac

xin hỏi anh nào chuyển chủ đề này vào PDA ROM vậy, vì đây có phải là rom do PDA mình tạo hoặc góp phần tạo đâu ạ, như vậy rất không tốt , vi phạm bản quyền rồi bác ơi, vụ này to chuyện đây :))

haha, bạn nói thế cũng kô đúng lắm, bởi các rom này forum ta chỉ tập trung lại để cho các thành viên cùng nhau có thể sử dụng và thảo luận, chứ cũng kô cần là rom "chính gốc" của forum ta hay j cả (mà mình thấy cho vào đây là các anh ý cũng có công "đóng góp" là tìm bản rom và post lên cho mọi người, rồi mọi người sẽ cùng nhau thảo luận mà post những bug hay lỗi để còn giúp người tạo rom sửa chữa, nếu kô có người dùng những bản rom ý thì......để cho ma)

TAI_Sw

haha, bạn nói thế cũng kô đúng lắm, bởi các rom này forum ta chỉ tập trung lại để cho các thành viên cùng nhau có thể sử dụng và thảo luận, chứ cũng kô cần là rom "chính gốc" của forum ta hay j cả (mà mình thấy cho vào đây là các anh ý cũng có công "đóng góp" là tìm bản rom và post lên cho mọi người, rồi mọi người sẽ cùng nhau thảo luận mà post những bug hay lỗi để còn giúp người tạo rom sửa chữa, nếu kô có người dùng những bản rom ý thì......để cho ma)

You are right, man. I'm really happy to know that you are also interested of my ROMs. Thanks for posting my ROMs on your PDAViet. In hoping, you will be do it again. Thanks chaopac.

chaopac

You are right, man. I'm really happy to know that you are also interested of my ROMs. Thanks for posting my ROMs on your PDAViet. In hoping, you will be do it again. Thanks chaopac.

hahaha, just click thanks please (little button at the down right cornor) if you like me, do that you can help me a lot in keep doing work like this, cheer, my friend.

IamA3DFan

Great, ROM đẹp lắm. nhưng anh em cho mình hỏi thăm là nhưng soft chạy tốt trên WM 6.1 có còn chạy tốt với WM 6.5 này ko, chẳng hạn như soft: MagiCall, SmartSMS, Resco softs... Điều này mình đang rất quan tâm vì đang rất muốn up lên rom 6.5 nhưng lại ngại vấn đề tương thích này.

chaopac

ôi dào, bạn cứ up lên thử rồi cài xem, kô tương thik thì thôi, mất mát j đâu nào mà lo chứ