• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] [2010] Ninja Prophecy (by Gameloft)

cuongnho

cái này cần j hack tiền,mình dc 50k mà ko biết mua j :)) cái này mình chơi đến thằng boss volcano 3 mà mãi không qua

minhtien1810

ùm ai bit đừong đánh con boss 4 để mở đuờng vo cái đừong lửa ,đánh tới cai con bay lơ lửng thì bí đừong

cuongnho

muốn xem exp hjện hành thj` vào menu chọn phần equip la` sẽ thấy dc exp thoj :D:D

zậy thj` nâng cấp shop đj bạn :D

ủa nâng cấp shop chỗ nào zay,có công dụng j ko,thằng boss 3 volcano khủng quá,mình đạp mãi ko chết,phép nước của mina hết 42 mân mà nó mất tầm 40-50hp còn đánh bt thì dù khủng như yamato level 31 mà đập nó dc 6 hp =))

quan8338

Mjh hack len level 99 het ruj. Hack ca hp mp nua. Danh da lam . Lam nv kho wa nen ko choi nua. Onljne m0bjle. Sr

cuongnho

Mjh hack len level 99 het ruj. Hack ca hp mp nua. Danh da lam . Lam nv kho wa nen ko choi nua. Onljne m0bjle. Sr

hack mất vui.ko có cảm giác chinh phục :)) có ai đánh qua boss volcano 3 chưa chỉ tui với

Warkiller

Anh em cho hỏi 1 cái nha :
Cách nào di chuyển ở những điểm có 2 cây cột vậy? Phải dùng dây để nối 2 cây cột thì phải. Nhưng mà dây kiếm ở đâu ra vậy
Em đi đến map Moutain nhưng không biết.
Giúp em vói

cuongnho

Anh em cho hỏi 1 cái nha :
Cách nào di chuyển ở những điểm có 2 cây cột vậy? Phải dùng dây để nối 2 cây cột thì phải. Nhưng mà dây kiếm ở đâu ra vậy
Em đi đến map Moutain nhưng không biết.
Giúp em vói

bạn cứ đi theo thứ tự sẽ có 1 chỗ nó hcoj được quăng dây mà,mình chơi qua chỗ đó lâu rồi nên ko nhớ lắm,vừa nâng cấp shop mua hàng khủng gần phá đảo rồi :p
thằng boss 4 volcano này

boss của volcano

riêng thằng boss 3 volcano mình đánh mất 20p :( nó anti magic,tấn công vật lí cũng không ăn thua,cứ mua 99 bình HP với mana đi giã nó thôi

Chỉnh sửa cuối:

nhokcoi708

Hehe minh pha dao? rui.May con boss o day chua la gj voi con trum cuoi Ozunu dau.Muon giet boss cac bac phai biet phoi hop skill cua may char lai.Vd:nhu con Mina cac bac xem hieu ung sau chiu cua no day la tru thu? cac bac cu choi hoai chiu do thi thu cua con boss bi tru dan,cu the ma lay iwato dap cho suong tay,muon tham dame hon thi lay them Homura gong dame or kain gong dame cung dc,dac biet voi nhung boss ve cuoi thi nen dung Konoha(con nay hieu ung skill la giam dame cua doi thu) rat co ich day.Em biet nhiu day gui cho cho anh em tham khao thui

Warkiller

Chưa hiểu chỗ quăng dây lắm
Mấy anh em nói rõ lại dùm
Cái nào chơi cũng được mà bị cái quăng dây không được ức chế quá

nhokcoi708

mình đang tẩn con trùm cuối ozunu mà nó trâu quá :)) die 3 lần roài

con ozunu thi ban dung Mina+konoha+iwato.Ban cu danh theo cach nay:cho mina dung skill danh giam defend+konoha danh skill giam attack cua boss.(chu y la dung skill ton it mana nhat,boi vi con nay trau lam).Iwato thi cu tan cong vat li binh thuong.Chuc ban may man.Con nay minh danh 2 lan la giet dc rui:))

cuongnho

vừa phá đảo xong,mình quay fim cảnh đánh boss cuối mà lỗi không mở được,theo mình bộ 3 hoàn hảo vẫn là mina,iwato,homura mina lo bơm máu và giải phép,homura tăng at cho iwato nõ giã boss :D

dothatdie88

Bạn nào đánh được con boss ở Tower,nhiệm vụ level 80-level 95,chỉ mình với,con boss đó trông như con giồng ấy,nó đánh khủng quá.

vnadall

hack level thi lam dc ùi, hack Hp là thế nào và có tiền đó để mua gì mà mìh không thấy mua được gì thế? ai giúp cho mình với

thienlong0193

hack level thi lam dc ùi, hack Hp là thế nào và có tiền đó để mua gì mà mìh không thấy mua được gì thế? ai giúp cho mình với

hack ít thui bạn ơi làm game mất hay đó :D Hp thì ko cần hack.chỉ cần Mina có cấp độ cao là sẽ có skill recover full Hp thui (bạn đã hack Lv rùi còn j`) :D
còn tiền thì dùng để rèn vũ khí khi có đủ nguyên liệu và nâng cấp shop :D

vnadall

hack ít thui bạn ơi làm game mất hay đó :D Hp thì ko cần hack.chỉ cần Mina có cấp độ cao là sẽ có skill recover full Hp thui (bạn đã hack Lv rùi còn j`) :D
còn tiền thì dùng để rèn vũ khí khi có đủ nguyên liệu và nâng cấp shop :D

cám ơn bạn, nhưng chỗ nâng cấp shop và nguyên liệu là như thế nào để nâng cấp thế