• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM & ATOM PURE ROM BUILD 21806 BY KHOA HA

xitdevil

ẩn đâu mà ẩn... cướp đâu ra mà ẩn trài... hỏi thiệc tình toàn nói linh tinh

hnthinh1971

MẤy bản ROM gần đây đều bị hiện tượng trắng màn hình và đơ máy đó,và cả hiện tượng đang dùng thì bị tắt nguồn không rõ lý do,bạn Khoa Ha có thể kiểm tra lại cho anh em được kô hay là bạn làm bản ROM mới nhưng tét thật kỹ trước khi cho xuất xưởng nhé.Cám ơn nhiều vì cống hiến cho anh em dùng ATOM.

loitraitim490

Posted via Mobile Device
mình dùng có thấy trắng màn hình đâu? còn pin thì đúng la tắt ko có lí do!

xitdevil

minh dùng được 3 ngày nay vẫn ngon ơ... không hiện tượng rì... chỉ có mỗi cái kết nối bluetooth hơi gặp rắc rối với các dòng máy sansung và nokia đời cao bây giờ

thanh_s90

tôi thấy các bạn nói nghe có vẻ bản này nhiều lỗi . nhưng trên thực tế tôi dùng từ đầu tiên , đến nay vẫn bình thường . hay khả năng máyd của các kém rồi . chứ kêu ca mệt lắm

myangel1292004

Mình dùng bản này cũng ngon lành chỉ trừ mỗi tai nghe bluetooth thôi mà, các bạn xem lại thử đi

TheZeus9x

Hok fai dau.Minh cung hem hiu nua.Nguoi thy up duoc nguoi thy hok.Thy the, cho nen dang rat mong cho 1 ban rom moi de up thu xem may man hok^^Pac Khoa co gang nha pac.Em thyk rom moi lem.ngay nao cung onl 23 (20+3) lan de tim rom moi@_@

Atomo2

Bản ROM này rất tốt-ko hêề có lỗi trắng màn hình-pin bình thường-cho tới khi còn 20%- Nói tóm lại bản ROM này rất tốt-có lẽ mỗi máy mỗi khác thôi. Chắc chắn Khoa Ha đã test kỹ truoc khi up mà.

THCN

Mình cũng không rõ tại máy hay tại rom nhưng khi mình dùng bản 21500 thì không hề có lỗi trắng màn hình hay tắt máy, nhưng từ khi up rom 21501 trở về sau thì luôn bị như vậy (chỉ bị khi kết nối EDGE để lên mạng, đôi khi nhắn tin cũng bị), mình đang tính thử up lại bản 21500 xem sao, nếu không được thì cũng không biết phải làm sao nữa, bác nào có kinh nghiệm về vụ này thì giúp mình với, các bản rom sao rất tốt, đẹp và tiết kiệm pin.
Posted via Mobile Device

A

atman

Guest
The more I use this ROM, the more I like it. Thank you.

bashdie

mình dùng cái UCWEB thì khi xuống dòng toàn bị cắt ngang chữ. không được như bác khoa. Bạn nào biết cách xử lý ko vậy :( chỉ dùm mình với

pal2000

Mình bị lỗi cái dự báo thời tiết ở bản Rom 21234, sáng nay up date không được máy nó báo: EndIf without If
Line1 (Program Files\TitaniumWeather\TitaniumWeather.mscr):
EndIf
Mình up lên bản Rom mới này vẫn xảy ra hiện tượng như vậy. Mình đã up với tùy chọn ALL. Có bác nào bị vậy hay có cách khắc phục không chỉ giúp em với. Thêm nữa là Cái Comm manager đâu có giống như hình minh họa khoa_ha ơi, nó vẫn giống với bản Rom trước mà

Mình cũng bị lỗi phần dự báo thời tiết như bạn.
Còn cái Comm manager thì bạn vào Start-> Settings-> Connections->Wireless Manager là thấy thôi.

THCN

mình dùng cái UCWEB thì khi xuống dòng toàn bị cắt ngang chữ. không được như bác khoa. Bạn nào biết cách xử lý ko vậy :( chỉ dùm mình với
Mình không hiểu ý bạn muốn nói gì, mình vẫn dùng UCWEB ngon lành, chạy cả 4, 5 tab vẫn tốt, đâu có bị gì đâu?
Posted via Mobile Device

stealthpda

i have some problem..Line1 (Program Files\TitaniumWeather\TitaniumWeather.mscr):
EndIf...please tell me solution for it?thanks

chomphuhome

I have some problem..Line1 (Program Files\TitaniumWeather\TitaniumWeather.mscr):
EndIf...Pls suggest me too.