• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM EXEC WM6.5 CE OS 21501 BUILD 21501 AKU 5.0.7.0 BY KHOA HA

ngheokieumy

thiệt tình xưa nay vào đọc cách hướng dẫn uprom của rùi chỉ biết ngày ngày up cho sướng tay chờ mãi cho bao thấy lỗi mà chẳng bao giờ thấy :p thích quá ... ko biết do bác khoa Ha giỏi hay do mình may mắn mà chưa từng bị lỗi. Trước up của bác Sơn cũng thế chẳng lỗi lọc gì cả hihi nhưng bác Sơn dạo này ít up bản mới rồi nên trăm sự nhờ bác Khoa Ha vậy. Cảm ơn các bác rất nhiều

vuquang

Topic bàn về bản ROM 6.5 mà 2 ông nhảy vô nói chuyện riêng. Mod xoá dùm bài này và mấy bài cãi nhau dùm đê. KKKKK
Ông không thấy thằng bạn thân của tôi nói lời xin lỗi và giải thích với a e và Mod từ bài trước rồi à? chúng tôi vẫn đang bàn luận về PM trong wm 6.5 đấy chứ. Mà ông đừng rỗi hơi đi "chọc ngoáy" lung tung nhé, tham gia diễn đàn đc gần 1 năm viết đc 16 bài, thanks có 9 lần, được thank 0 lần. Chắc 16 bài viết của ông trong những ngày tháng vừa qua toàn là những bài kiểu đại loại như thế này thôi đúng không? xong rồi bày đặt sai Mod "Mod xoá dùm bài này và mấy bài cãi nhau dùm đê". E xin lỗi Mod cùng toàn thể gia đình pdaviet e sẽ ko bgio viết những bài viết vô nghĩa ntn nữa nhưng do e hơi bức xúc với ông kia. E và thằng bạn sau 15 năm thất lạc và đây là lần đầu tiên vô tình gặp đc nó ở trên diễn đàn pdaviet nên e vui wa mới thế.

nullbrain

Nghe nhạc có thêm WOW nghe hay hơn chút, nhưng nghe bằng WMedia thì loa bị giựt, rè và bể tiếng. Có ai bị không.

@khoaha: bạn có thể remove tên của bạn ra khỏi bootscreen được không, mỗi lần soft reset, cứ bị hiểu lầm là PPC của khoaha chứ không phải của mình (nên để tên ở ROM info thôi, như SonBlack ấy).

Cảm ơn.

babyheo

Hic,a ơi,e cài vào, chưa dc ji,nó báo là c:windows\temp fail.....ko cai dc!!hic,làm sao h?

Khoa_ha

Cho mình hỏi thêm nha,copy vào pda hay pc zay?? rồi chạy file đó là up dc pk??

tất nhiên là PC rồi copy các file (6 file) vào thư mục C:\Windows\Temp sau đó kết nối điện thoại với máy tính rồi chạy file update chọn option là ALL rồi nhấn next chờ up xong là OK

babyheo

Hic,bác ơi,ko bít sao đang upgarega nó bị ji đó, h máy ko lên, nó báo update utility usb conneted....hic,update lại thì kodc....hic,reset cũng ko dc....help!!

Khoa_ha

Hic,bác ơi,ko bít sao đang upgarega nó bị ji đó, h máy ko lên, nó báo update utility usb conneted....hic,update lại thì kodc....hic,reset cũng ko dc....help!!

chắc bạn làm lỏng cab lúc nó đang update nên bị thế. Bạn chọt vào lỗ nhỏ ở đít máy để khởi động lại hiện lên dòng update utilities rồi thì cắm dây USB vào máy hiện lên thêm dòng USB connected lúc này bạn có thể vào thư mục temp chạy lại file update rồi chờ cho nó update xong là được. Nhớ đừng làm lỏng cap trong quá trình update đó.

Up mới thì bạn nên down bản 21728 mới nhất về up dùng ổn định hơn đó.

babyheo

hic,e bít lỗi đó rồi!! cái này ko support win7 và windows mobile deivce hay sao ấy? hic,ko update dc!! bỏ vào win xp thì chạy ok,khá lẹ!!hic thanks ae