• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New firmware C6-00 V20.0.042 trên 5800 & 5530 by Binh24 !

daituongquan

hôm nay 1.1 rồi mà không thấy gi hết vâyj bác bình. hứa rồi mà không thực hiện gì hết ?

votinh484

hôm nay 1.1 rồi mà không thấy gi hết vâyj bác bình. hứa rồi mà không thực hiện gì hết ?

ở trên blog của binh24 có rùj đó bạn ơi duybinh24.blogspot.com/2010/12/c6-final-v200042-cho-5800-5530-premium.html

daituongquan

ở trên blog của binh24 có rùj đó bạn ơi duybinh24.blogspot.com/2010/12/c6-final-v200042-cho-5800-5530-premium.html
/
không thấy link tải bản utimate ? chỉ có bản mode cũ thôi
cho xin link utimate di bạn

daituongquan

mình đang muốn xem mặt mũi utimate như thế nào thôi. có thay đổi ji đáng kê không. chủ yếu là ở ram để năng cao tốc độ máytheeo là kkhong có bản utimae hả?
có biêt chừng nào nó côh dùng free không

daituongquan

anh em có gắn nghiên cú một 1 cho mình đị. mình làm sắp xong rồi theme đẹp , hiệu ứng tuyêntj vời, khi nào xong sẽ share free cho anh em
nói chung là fix nhưng lỗi giống như trong bản utimate của bình nhưng đang tìm cách fix logo mạng như bản của bình nũa là xong

phantom9790

bác Bình xem hộ em sao em jap bản của bác sao ko có nhạc.nó quét nhạc ở đâu vậy bác

thanhhaifire

chào các bạn hôm 1-1-2011 bản premium đã chính thức đc chia sẽ và mình thử cook lại bản đó theo phong cách mình, điều ngạc nhiên là ram khởi động đạt 58,xx MB quá khủng chạy ổng định 50MB 1 điều bất ngờ với c6>5800 mình nghĩ các bạn nên thử qua bản c6 này ! link gốc đây

menu 3x4

menu 4x4

pass: binh24

nolove_hn

Có bản cho RM428 ko bạn ơi, mình thấy trong blog của bạn có bản ghi dành cho RM428 nhưng bên này ko thấy ghi dành cho RM nào. máy mình RM428 thì nên down chỗ nào vậy bạn.

tunglanh123

hic, sao mình tự mod thêm các mod ở trên của binh24, falsh máy chỉ rung 1 hồi dài, không lên. Mình bỏ các mod vào rosf2?.... Mà bản nguyên gốc của binh lại không bấm đuợc phím camera.

Mình giống bạn này ở chỗ flash xong máy ko sáng lên. Ấn phím power thì chỉ dùng 1 hồi. Cài lại bằng bản nguyên gốc thì lại ko sao? Anh em có ai khắc phục được lỗi này giúp mình với! ( Mình úp fw v52)

heonho2301

nếu mấy bạn cook thì để file rofs2 ko quá 112Mb nha nên để file rofs2 dưới 112Mb đi