• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW MOD!!!Remove java logo when the programs start

ngkhanhhoang

Đây là một mod mới nho nhỏ giúp bạn loại bỏ logo JAVA khó chịu khi chạy các chương trình java tương ứng :D

Cài đặt bằng file sis nên các bạn có thể yên tâm tháo bỏ dễ dàng. Điều kiện là máy đã cài SWmail installserver.exe nhé. :))

P/S: Thấy hay nhớ thanks nha;;)

Sorry mọi người mình quên nhắc là chỉ xài cho P1i với firmware mới nhất..hehe

Chỉnh sửa cuối:

at007

lần này ko biết có khả quan ko?thử mất cái trước ko có tác dụng,bác test chưa vậy?

lamquangtu

Đã thử đúng cái này, không có tác dụng trên p990i của mình. Chay opera vẫn có màn hình Java to tổ chảng

at007

Đã thử đúng cái này, không có tác dụng trên p990i của mình. Chay opera vẫn có màn hình Java to tổ chảng

chính xác là như vậy đề nghị chủ topic xem kĩ rồi mới post8-|

Caohieu88

Bổ sung thêm để mọi người đỡ nhầm: chỉ hỗ trợ cho P1i với Firm bản mới nhất..hehe

NokuaN70

Well-Known Member
chú P1 của tui Firmware R9K009 cài vô kg thấy xi nhê gì hết, chạy Opera mini cái logo Java to đùng có mất đi đâu.

shadow141206

Đề nghị chủ topic cho biết Firmware nào mới thực sự hợp cho bản mod này...! Mình thấy có người mod đc, có người ko mod đc (chắc tại khác phiên bản)

shadow141206

Còn tùy CDA nữa bạn ơi, GW1 mới có bản firmware mới nhất, còn mấy máy có GW52 như của mình chưa có firmware mới đâu bạn ;;)

Chỉnh sửa cuối:

bkboy

test k thành công trên p1i mình với firmware đã được up mới nhất. Thanks!