• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New port for 5800 coming soon…(C6v20+5800v52+...)

jackpham

Greetings 5800 owners

Expect a new port for your devices in the next coming days

Keep connected for more news

PNHT
http://pnht.org/?p=428

PNHT sắp phát hành bản port mới cho anh em 5800. Các bạn đón chờ nhé! Hy vọng là nó chạy ổn định và ram nhiều hơn bản của Binh24

hunterboy_nb

bản của binh24 cũng ổn định rồi, mỗi cái ram hơi ít thôi, next coming days - mong là ra sớm chút, sốt ruột lém rồi :)

jackpham

bản của binh24 cũng ổn định rồi, mỗi cái ram hơi ít thôi, next coming days - mong là ra sớm chút, sốt ruột lém rồi :)

Bản của Bình là core v51, PNHT phát hành sẽ là core v52, hy vọng là có 1 số cái mới từ N8 nữa. Anh em 5800 chuẩn bị cook đi thôi. Mấy hôm nay thấy anh em 523X nấu quá chừng.

transanghp92

:mad:):mad:) Em chờ mãi mới thấy PNHT lên tiếng !!
Khôn 3 năm dại 1 giờ vì up lên V52 quá sớm :(:)((

mrquyen1993

thực ra mình nghĩ bọn PNHT này ra core lâu rồi chẳng qua nó thích mọi người dùng 58 hồi hộp thôi như cái core v51 ai trong chúng ta chả biết nó ra đc nửa năm như mãi sau nó mới phát hành nó bảo chạy FW N97 lỗi này lỗi nọ rồi FW N97 mini rồi FW C6 ,mà những FW này binh24 với tungbach hoàn thiện trong vòng mấy tuần là xong

ohannguyent

cái khó là pnht ko chịu chia sẻ cách chia partitionsize, nếu chịu chia sẻ thì core v52 ra đời khi Nokia vưà nâng cấp fw 5800. Phụ thuộc người ta thiệt khổ...

varius

"coming days " của pnht có nghĩa là dim hàng cho đến khi nào các bẹn donate đủ số lượng thì mới có FW mà dùng ==> còn muốt mùa mới có FW nhé :)

unlimits

"coming days " của pnht có nghĩa là dim hàng cho đến khi nào các bẹn donate đủ số lượng thì mới có FW mà dùng ==> còn muốt mùa mới có FW nhé :)
làm thì không biết làm toàn bụng ta ra bụng người ko

Em_be_hu

Hi hi, còm mình thì chờ đến khi nokia ra bản 5800 V60.xxx và C6 cũng V60.xxx lúc đó donate cho bọn pnht để nó built luôn một thể. Jo tiếp tục im lìm chờ đợi! :p