• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New port for 5800 coming soon…(C6v20+5800v52+...)

wimax16vnn

ông này có dùng 5800 đếch đâu mà toàn vào topic để spam.GHÉT THẾ :p

kakaka , vui nhẩy ...
ai bảo nâng lên V52 . h ngồi chời core chi chứ
khôn 3 năm , dại 1 h là thế , đùa tý !!

joeD

kakaka , vui nhẩy ...

độ này lên đc fw c6 trông ông anh có vẽ hí hững và vui nhỉ thấy 58k v52 sài ko đc fw c6 suốt ngày cứ spam rồi chọc quê

votinhhan

kakaka , vui nhẩy ...

hiiii,cảm ơn ! sắp core v52...............nghịch cực sướng luôn-----------5800 vô địch kakaka :D

ferrari777

Từ khi sinh ra mấy cái bản cook này tui vẫn chưa hiểu mấy cái bản này thế nào . Hồi trước chưa có bản mod này chỉ hack không thôi chỉ tích hợp mỗi cái rompatcher khi flas xong thì ram đến 84mg . Cài xong tất cả ứng dụng để xài + cái SPB shell thì ram còn mỗi 30m . Mà flas mấy cái bản mod này flas xong thì ram cỡ khoảng 50mg cũng cài từng đó ứng dụng + cái SPB Shell thì ram cũng chỉ thế 30m không hơn không kém .
Nói chung bản mod xài thì vẫn sướng hơn nhiều nhưng tốn pin quá có cái hay lỗi chỗ camera chụp hình xóa nó đi là " camera hiện đang dùng " :( 10 bản như một

votinhhan

được cái nọ mất cái kia....phải chấp nhận,nhưng tính cho cùng những ban mod c6/n97 cho 58k vân thấy lợi nhiều hơn,bằng chứng mình luôn theo nó từ ngày những bản này mới ra,và rất nhiều người như mình. \-/

thechipmunks

sắp ra chưa các bác ơi? e chờ mà lâu quá, máy đang bị virus đang muốn làm lại luôn cho em nó.
tiện đây cho e hỏi, e biết chắc là máy e có con autorun ở trong bộ nhớ máy mà ko tài nào diệt đc, quét bằng phần mềm virus thì chỉ đc ở thẻ, dùng kms cho đt thì cũng chả quyét đc.. ai có cách nào ko chỉ e với

mrquyen1993

sắp ra chưa các bác ơi? e chờ mà lâu quá, máy đang bị virus đang muốn làm lại luôn cho em nó.
tiện đây cho e hỏi, e biết chắc là máy e có con autorun ở trong bộ nhớ máy mà ko tài nào diệt đc, quét bằng phần mềm virus thì chỉ đc ở thẻ, dùng kms cho đt thì cũng chả quyét đc.. ai có cách nào ko chỉ e với

bộ nhớ trong thì quét làm j` ,cái autorun ấy format máy là xong mà sao nó vào đc trong máy nhỉ máy mình chả bao h có virut chắc tại bạn hay vào web đen mới có virut chịu khó mua cái kaper sky về diệt đừng crack chỉ tổn nặng máy vi tính

thechipmunks

bộ nhớ trong thì quét làm j` ,cái autorun ấy format máy là xong mà sao nó vào đc trong máy nhỉ máy mình chả bao h có virut chắc tại bạn hay vào web đen mới có virut chịu khó mua cái kaper sky về diệt đừng crack chỉ tổn nặng máy vi tính

vấn đề là e ko muốn format máy thôi, chứ ai chả biết format là xong.máy e cài phần mềm vào thẻ nhưng mà khi format thì mấy cái phần mềm đó đều mất công dụng hết.thế mới cáu

votinhhan

thì đưa lên ovi sử lý sau đó fomat máy xong thì lấy lại giữ liệu máy là okie.!

pvtien7

mấy dòng cảm ứng khác của nokia cfw rầm rộ lên sàn. vậy mà 5800 im re òy. hok lẽ hết thời rùi seo.hix hix

Khoaaaa

Active Member
mấy dòng cảm ứng khác của nokia cfw rầm rộ lên sàn. vậy mà 5800 im re òy. hok lẽ hết thời rùi seo.hix hix

no no NEVER,bạn nói thế dân 5800 mắng ko dở đấy,cả mình nửa,hijhi.khi core v52 ra rồi,sẻ biết thế nào là 5800 ,các cooker đang đợi core đấy thôi.
Ae đừng spam nửa ,ráng đợi đi thôi,lúc core ra,cpu máy chỉ biết rung thôi à,flash dữ wá mà

tung1133

Banned
no no NEVER,bạn nói thế dân 5800 mắng ko dở đấy,cả mình nửa,hijhi.khi core v52 ra rồi,sẻ biết thế nào là 5800 ,các cooker đang đợi core đấy thôi.
Ae đừng spam nửa ,ráng đợi đi thôi,lúc core ra,cpu máy chỉ biết rung thôi à,flash dữ wá mà

Thiệt không bác này !! bạn biết nó khác gì so với v51 mà mấy bác trên pda mình mod lại không

ngoanrazor

Well-Known Member
đây là core đó bn, nó là kái nhân v52 chứa nhữg thành phần cốt lỗi hdh

votinhhan

tin đồn rồi lại đồn,đồn sắp ra cũng phải tầm.....đôi tháng đợi là bình thường.bắt đầu thấy nản rồi đây.....

transanghp92

hì hì , cứ ngồi đợi đi !!
gì mà đã phải vội ế ?
cứ ngoan rồi pé nào cũng có phần :p

Whinny

ái chà,đang mún sút em 5k8 này đây,thấy nó hơi bị cùi oỳ,
vào đây lại được cái vụ chờ đợi này thấy ....~X(~X(
>:)>:)>:)

yeskia

Moderator
Sốt ruột quá các bác ơi! :-??
bên 523x người ta làm ầm ầm, 5800 XM mỉnh :(