• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Rom 6.5 Siêu mượt siêu đẹp nè !!!

M

mctoyota8800

Guest
WM6.5 SX 4.1 lick die rồi cho cái lick khác đi X_X

M

mctoyota8800

Guest
có bản 6.5 nào mà giống cái bản 4.1 ấy ko hả pro e thix giống vậy mà phải chạy ônnr định nữa nha e up xong vào nghe nhạc ko đc xài wifi ko đc lun e e xài HTC p3452 ai biết chỉ nhanh dùm em hay có bản 6.5 nào tốt giao diền đẹp thì cho em :D

datbui84

giao dien dep nhung khong biet xai sao ta!!!!!!!!!!!!

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn!

long_bb

các bác ơi, bản rom này có up được cho p3452 không ?
mà các bác hướng dẫn em up rom cho con này với, em mới dùng nên còn bỡ ngỡ, muốn up rom mà không mất các dữ liệu thì làm thế nào ạ

các bác ơi, bản rom này có up được cho p3452 không ?
mà các bác hướng dẫn em up rom cho con này với, em mới dùng nên còn bỡ ngỡ, muốn up rom mà không mất các dữ liệu thì làm thế nào ạ
Úp được bạn ạ, khi úp rom sẽ bị mất hết dữ liệu nên bạn phải backup lại những dữ liệu quan trọng trước khi thưc hiện. Và quan trọng nhất là máy bạn phải được HSPL thì mới úp được rom này nhé.

long_bb

Úp được bạn ạ, khi úp rom sẽ bị mất hết dữ liệu nên bạn phải backup lại những dữ liệu quan trọng trước khi thưc hiện. Và quan trọng nhất là máy bạn phải được HSPL thì mới úp được rom này nhé.

Backup và HSPL thế nào ạ, nhờ bác chỉ giáo với ạ, em còn lạ lẫm với mấy cái đó lắm

HSPL thì bạn sang topic này tham khảo và thực hiện. Còn backup thì bạn sử dụng PM PIMBackup để backup và chỉ baclup nhưng dữ liệu thật sự quan trọng như danh bạ, ghi chú, tin nhắn,... thôi nhé.

long_bb

HSPL thì bạn sang topic này tham khảo và thực hiện. Còn backup thì bạn sử dụng PM PIMBackup để backup và chỉ baclup nhưng dữ liệu thật sự quan trọng như danh bạ, ghi chú, tin nhắn,... thôi nhé.

cám ơn bác, em đang down cái PIMBackup, em cũng vừa đọc qua cái HSPL nhưng trong bài đấy có thấy USPL, cái USPL là gì ạ ? với cả tải file đính kèm cuối bài có tận 5 file thì tải file nào ạ, với cả chạy song có sợ bị mất một nửa ram với rom không ạ ?

long_bb

em cài xong rom rồi các bác ạ, về cơ bản là ngon nhưng em tìm mãi chưa thấy cái chức năng xoay ngang màn hình đâu, bác nà biết thì chỉ cho em với

em cài xong rom rồi các bác ạ, về cơ bản là ngon nhưng em tìm mãi chưa thấy cái chức năng xoay ngang màn hình đâu, bác nà biết thì chỉ cho em với
Chức năng đó chỉ hoạt động ở một số ứng dụng thôi nhé.

long_bb

thế ạ, tại ngày trước dùng 6.0 thấy nó có luôn ở màn hình, ấn vào là chuyển luôn sang màn hình ngang, lên bản này lại không có cái đấy