• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Walkman 2.0 Visualization (Update 9/6/09)

Caohieu88

New Walkman 2.0 Visualization bởi Spartas

Nếu bạn đã chán với hiệu ứng ban đầu của các bản mod hiệu ứng cho walkman 2.0 thì hãy dùng cái này, với 4 hiệu ứng mới ( chọn 1 trong 4 thui) là Adidas, Sony-ericsson, Walkman, Electric. Bạn thích bản nào thì chọn bản đó và giải nén, sau đó copy các file tương ứng vào C\Shared\Kastor nhé! Dành cho walkman 2.0 trên P9 và W950 đã mod, đã test trên P9 của mình!

ngoisaole

cả chiều tìm bác để hỏi một số vấn đề mà chả thấy bác đâu. chúc bác đắc hàng

anhmatphales

cả chiều tìm bác để hỏi một số vấn đề mà chả thấy bác đâu. chúc bác đắc hàng

Posted via Mobile Device hôm trước vừa reset lại máy . mất luôn phầm wm , có mấy cái hiệu ứng mới này cài lại luôn . thanks HIEU

anhmatphales

Posted via Mobile Device hôm trước vừa reset lại máy . mất luôn phầm wm , có mấy cái hiệu ư�ng mới này cài lại luôn . thanks HIEU

Posted via Mobile Device sao download file về lại ko phải là đuôi . rar mà lại thành . xml HIEU nhỉ ? xem lại giúp mình cái link đc ko ?