• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Windows Mobile 6.5 ROM (build 21159) leaks

rafyvitto

yep thát the new winmo 6.5rom alpha 2 i guess , ehehe hopefully ether sun_dream or devha79_dtt will release it we just have to wait. ^^

xuandung11a2

Well-Known Member
SHOCK!WOW!Quá đẹp,bất ngờ nhất là thanh scollbar đã được mob lại trông bóng bẩy hơn và manly hơn,đó là điều em mong chờ bấy lâu nay mà ko tìm ra cách giải quyết.Cảm ơn chủ topic nhé.(Xin lỗi,em ko có ý spam đâu,có gì mong các mob bỏ qua cho,tại em thấy bất ngờ vì giao diện này quá=D>:O)

newmember16

có lẽ chưa dùng đc co BA đâu bác
đang dùng 6.5beta thấy quá tốt rồi
bản này là bản giới thiẹu 6.5 chung chung cho các dong ppc thôi, có lẽ vì thế mà bản 6.5 beta trên xda bị MS nó send mail waring

ntmt852003

Hix đợi 1 bản 6.5 của PDAviet mà lâu quá nhỉ >.< Có bác nào làm ko,em muốn test quá!

minimog83

link die mất rồi,chưa được chiêm ngưỡng.Bác nào up rom rùi post cho em xem cái hình được không?

tigerboy

ko biết bản cho blue angel có mượt ko chứ bản cho universal chạy ì ạch lắm :(