• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ngage Online - Tranh tài

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Mọi người ai muốn tranh tài thì gửi ID & số đt lên đây chúng ta cùng tranh tài nhé.
nick của mình là: vtts1990

Danh sách:
1/ PV: datvt
ID :asiadragon

2/ PV:redmask2810
ID: redmaskv2810

3/ PV: tlong_hau
ID: tlong_hau

4/ PV: tonytrung235
ID: tonytrung235

5/ PV: hoang6300
ID: autobot95

Chỉnh sửa cuối:

nobuhiro

tui dk = GPRS mà nó cứ báo eror hoài àh chán chết có cách nào # ko Bro

langthang123

mình đăng kí lâu rồi, xác nhận email rồi, nhưng vào gamezone bằng N73 không được. Nó toàn báo không thể kết nối.

redmask

ID: redmask2810
Ngage point: 2.880 - Level 7
Mình chơi: Asphalt, One, System Rush, Space impact, StarWar.

BadboyC

bản N-gage đã hack phone ko thể dùng phần online đc, nó sẽ báo lỗi ngay, bác nào có ý kiến hay cách giải quyết thì reply nhá

tienlp

e xin phép hỏi các bác nào chơi n-gage mà ko có wifi thì kết nối qua gprs để rùi trả tiền sặc máu ạh ?:O

redmask

mình cũng dùng wifi, choi ok lắm. k hề bị lỗi. Thình thoảng chơi qua GPRS cũng ok (viettel mà :D)
đính chính lại, ID là: redmask2810

tlong_hau

chơi Online như thế nào được bác.. haiz .. em mới vào nghề,,,,,,, mò mãi hok được...... hok biết có phải tại cài chưa full hok nữa...hiz hiz

tlong_hau

nick của mình trên N-Gage Game là tlong_hau mọi người add cùng chơi nhé... àh những trò nào có thể chơi Onl được thế ?

Status
Không mở trả lời sau này.