• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc trên Eten X600

cancel242

Em đang dùng Eten X600 và đang sài bản Rom Wm6.1_PDAVIET, V02_PhamQuang, không hiểu sao tiếng nó bé tí, kể cả khi nghe bằng tai nghe, em cài thử mấy trình nghe nhạc nhưng không ăn thua, không biết có phải tại bản Rom này hỗ trợ sound không, có gì bác Phạm Quang giải thích hộ em với:D:D:D

anhducc12

Member
Dòng eten này nghe nhạc bằng tai nghe tiếng nhỏ lắm,mình cũng đang cần phần mềm nghe nhạc nào tiếng thật to khi nghe bằng tai nghe...

PhamQuang

Manager
Em đang dùng Eten X600 và đang sài bản Rom Wm6.1_PDAVIET, V02_PhamQuang, không hiểu sao tiếng nó bé tí, kể cả khi nghe bằng tai nghe, em cài thử mấy trình nghe nhạc nhưng không ăn thua, không biết có phải tại bản Rom này hỗ trợ sound không, có gì bác Phạm Quang giải thích hộ em với:D:D:D

Dòng ETEN X600 và cả X650 nói chúng khá thất vọng về âm thanh.
Nghe thường hay tai nghe đều nhỏ cả so với X500 hay X800, thua xa.
Có nhiều patch sound nhưng cũng chẳng ăn thua gì đâu. :-?

cancel242

Dòng ETEN X600 và cả X650 nói chúng khá thất vọng về âm thanh.
Nghe thường hay tai nghe đều nhỏ cả so với X500 hay X800, thua xa.
Có nhiều patch sound nhưng cũng chẳng ăn thua gì đâu. :-?
Thế là do máy chán à, em nghe nhạc như kiểu nó nói thầm đấy, mặc dù tai nghe cũng ngon, nói chung sound con này chán bớ đời :(, kiểu này có khi phải mua thêm em ipod rồi. nhưng bác nào có bản patch sound nào ngon ngon cho em với :D, biết đâu nó lại nghe ngon thì sao :D, cám ơn bác quang :D