• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc tuyệt hảo với LCG Jukebox

ancola66

Super V.I.P
LCG Jukebox v2.30

Một phần mềm Media nổi tiếng của hãng LONELY CAT GAMES cho hệ điều hành Symbian ( Ai đã từng dùng Symbian hẳn là đã biết tên) nay đã hỗ trợ PPC Từ 2K3 đến 2K6. Chất lượng âm thanh tuyệt hảo và rất nhiều tính năng hữu ích khác

LCG Jukebox is music player for mobile devices, that is designed to suit all your music listening desires.
It has excellent sound quality, comfortable playlist management, easy music selection, equalizer, Internet streaming, and more.
Additionally it can find album image and song lyrics on the Internet, to enhance your listening experience.
Simply everything to perfectly enjoy your music collection!

[HIDE]
http://www.mediafire.com/upload_complete.php?id=322twjvrmj2[/hide]

Chỉnh sửa cuối:

khoa125

bạn làm ơn cho mình link của rapid hay bõ đi, mediafire ko down 100% được, tới 99% là bị dí luôn

hakkinen

Nếu so sánh chất lượng cái này với Pocket Music Bundle thì thế nào nhỉ? Mình tai trâu nên cứ hỏi qua thế cho biết :D

nguyendaian2002

Em chưa dùng thử nhưng em vẫn kết PocketMusic hơn, bác nào muốn dùng báo em gửi cho nha :D

koolpoint

Các Bác không đọc kỹ quy định của diễn đàn rồi. không quảng bá crack nhé! có thắc mắc gì cứ PM cho tác giả nhé !

boyfoolish

cái này có giống như cái Jukebox trên Symbian ko anh?
như có hẹn giờ tự tắt,có chỉnh bass lun ko ?

ndnva

cái này có giống như cái Jukebox trên Symbian ko anh?
như có hẹn giờ tự tắt,có chỉnh bass lun ko ?

Y chang, ko có gì khác cả. Hiện tại trong các chương trình chơi nhạc MP3 thì tui thấy thằng này nghe đỉnh nhất. Tuy nhiên bản dùng cho PPC có một nhược điểm là khi màn hình tắt thì nó cũng tịt luôn. Hi vọng bản mới hơn sẽ khắc phục hiện tượng này.

itlover

Đúng là màn hình tắt thì tiếng cũng mất luôn, bật màn hình thì lại chơi tiếp->quá dở. Chắc phải đợi bản mới fix lỗi này thôi!

kcdbs

Bản 2.4 (bản trial)
Mã:
[url=http://www.mediafire.com/?sharekey=73192ffa62268ca6d2db6fb9a8902bda][COLOR="Navy"][SIZE="3"]Tải tại đây[/SIZE][/COLOR][/url]

utada286

Sao em vào download lyric nó lại báo là fải mua mới down được nhỉ?mặc dù em đã đăng kí thành công rồi.có bác nào bị vậy ko?

IPHONE12

ặc down về nghe tai của iphone hay vãi chưởng âm vòng ấm áp .đã quá .nhưng hơi bùn 1 tý vì ...

NokuaN70

Well-Known Member
phần mềm này có đặc điểm gì vậy

Có thể search Lyric, ảnh album của bản nhạc, và khi nghe nó sẽ hiển thị lời bài hát giống như Karaoke.

Posted via Mobile Device

hoadainhan70

Active Member
Đúng là một công cụ cần thiết để nghe nhạc nhưng không bì nổi với Corplayer đâu ít ra là ở mặt đọc được nhiều định dạng hơn

Lesangmd

Cái này chỉ là quảng cáo, giao diện xấu mù, chất lượng nhạc thua xa PocketMusic hoặc S2P. Khả năng tùy chỉnh kém, không có nhiều tùy chọn .

Lesangmd

Bạn cần thì vào Google search một lúc là có ngay thôi. Mà cái JukeBox hỗ trợ ít định dạng.