• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc xem phim trực tuyến với UCPlayer Version 2.1.0.3_S60V2 Vh by trubic

TruBic

Well-Known Member
Việt hóa phần mềm này cũng xong từ mấy ngày trước nhưng vì PC bị hư nên không thể sửa mấy cái Skin của bản này, vì thế mình phải đợi anh Thangnd31082 sửa giùm mình.Qua đây mình rất chân thành cảm ơn anh Thangnd31082 đã dành thời gian Fix lại Skin dùm em.
Mặc dù đã có bài việt hóa của jimmyvn88 nhưng mình vẫn up lên để mọi người có thêm lựa chọn.
Ứng dụng này có lẽ đã quen thuộc nên mình ko cần phải giới thiệu nữa. Chức năng chính của nó là dùng để phát nhạc,Phim đã lưu sẵn trong bộ nhớ máy hay thẻ nhớ điện thoại của bạn.Ngoài ra nó còn hỗ trợ cho các bạn xem trước những tập tin nhạc hay Video trực tuyến ( Xin lưu ý chức năng này dùng kết hợp với bản Ucweb 7.0 server China nhé các bạn ).
Thật tiếc là ứng dụng này chỉ cho phép các bạn nghe nhạc xem phim trực tuyến qua các Web china, Hy vọng bản sau này có thể dùng cho mọi sever.
Chúc tất cả vui vẻ khi đến với PDA việt!.

DreamLand

hic trễ hẹn nha anh trubic!
Em phải download về xài thui hehe!
Em download ùi click thenks sau nha anh!^^
Em mà hok xem được video là bắt lỗi anh đó nha! hè

sao ko dow load dươc vây anh ơi
click chuột phải ->save taget không được hả bạn
Posted via Mobile Device

DreamLand

Posted via Mobile Device
Bạn ý onl đt mà sếp Có khi file hơi nặng nên khó down thôi
Bạn ấy vừa click thank thì sao là mobile được!
onlies mobi thì đã có ucweb hay opera òy click vào download ùm ùm!
Ucweb giống pc ở chỗ save taget này đấy bạn!

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Bạn ấy vừa click thank thì sao là mobile được!
onlies mobi thì đã có ucweb hay opera òy click vào download ùm ùm!
Ucweb giống pc ở chỗ save taget này đấy bạn!
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Ờ phải rồi,hok để ý. Onl Pc mà ko down đc thì thật là... . Mà click đúp vào là down đc cần j Save Taget cho khổ

Posted via Mobile Device
Ờ phải rồi,hok để ý. Onl Pc mà ko down đc thì thật là... . Mà click đúp vào là down đc cần j Save Taget cho khổ

trường hợp này với firebox hay opera thì chỉ cần click chuột trái vào file nhưng với InternetExplore thì click chuột phải chọn save target as là đúng bài nhéX-(

TruBic

Well-Known Member
trường hợp này với firebox hay opera thì chỉ cần click chuột trái vào file nhưng với InternetExplore thì click chuột phải chọn save target as là đúng bài nhéX-(
chính xác anh cộng cho em 100 điểm.
Posted via Mobile Device

hì nếu dùng InternetExplore thì có click đúp vài ngàn cái thì cũng như thế thôi nè.

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Trên cả mong đợi ! Cái này người ta nói là : "Miền Nam đi trước về sau"
Trubic Việt hóa trước nhưng bận trông nhóc con tối ngày lại còn phải đi là thêm giờ để kiếm hộp sữa cho con nữa nên giờ mới ra mắt anh em thông cảm .:D

Có rồi nhìn đã cả con mắt ! =D>

Mà này các em cứ bảo không tải được là sao, anh bỏ trận MU_MC vô tải cái được liền hà ! Xem lại máy và mạng đi nhé . File này gần 1MB tải bằng mobile cần phải cẩn thận thì mới thành công !

DreamLand

Trên cả mong đợi ! Cái này người ta nói là : "Miền Nam đi trước về sau"
Trubic Việt hóa trước nhưng bận trông nhóc con tối ngày lại còn phải đi là thêm giờ để kiếm hộp sữa cho con nữa nên giờ mới ra mắt anh em thông cảm .:D

Có rồi nhìn đã cả con mắt ! =D>

Mà này các em cứ bảo không tải được là sao, anh bỏ trận MU_MC vô tải cái được liền hà ! Xem lại máy và mạng đi nhé . File này gần 1MB tải bằng mobile cần phải cẩn thận thì mới thành công !

Em download bằng UCweb 1 lần là Ok nè!
Đã test ok trên N70
Các bạn download về thưởng thức nha
Điện thoại S60 giờ hok khác gì pc cả( Nghe nhạc xem phim trực tuyến quá pro...hehe)

jimmyvn88

Em download bằng UCweb 1 lần là Ok nè!
Đã test ok trên N70
Các bạn download về thưởng thức nha
Điện thoại S60 giờ hok khác gì pc cả( Nghe nhạc xem phim trực tuyến quá pro...hehe)
Posted via Mobile Device
Nên nhìn thẳng vào sự thật tí đi. Nếu mà nghe nhạc và xem video trên tất cả các web thì mới thật sự tuyệt vời

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Nên nhìn thẳng vào sự thật tí đi. Nếu mà nghe nhạc và xem video trên tất cả các web thì mới thật sự tuyệt vời

chính xác nhưng dùng điện thoại mà xem như em nói thì tính tiền gprs chết luôn á.

chính xác nhưng dùng điện thoại mà xem như em nói thì tính tiền gprs chết luôn á.

em chỉ sợ là không đỉ tiền để xem thôi:))
pm nay test chỉ để cho người khác biết sự lợi hạị của s60 chứ muốn trực tuyến thì cứ chơi pc cho nhanh>:)

kute_30031987

Posted via Mobile Deviceban oj the mjnh phaj vao trang nao de xem phjm truc tuyen day ha.mjnh loay hoay maj ma ko lam dc ban ah.tran that.mjnh dung dt nen vjet ko co dau thong cam nha

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Deviceban oj the mjnh phaj vao trang nao de xem phjm truc tuyen day ha.mjnh loay hoay maj ma ko lam dc ban ah.tran that.mjnh dung dt nen vjet ko co dau thong cam nha
Ráng tìm bộ gõ cho đt em nhé. Em hãy bấm vào nút liên kết và phải cài ucweb 7.0 china vào.Rồi tìm liên kết nào đó bấm vào và xem nè.

leminhhai111

Mình có biết 1 p.m java tên youtube của google phát triển xem video trực tuyến chi phí rẽ ít tốn dung lượng gprs .Bạn có thể việt hóa nó giới thiệu cho anh em dùng thử kg vậy bạn nếu bạn quan tâm thì mình đưa lick cũa nó nè : Mobile:m.youtube.com/app nếu mình nhờ kg đúng chổ bạn thông cảm bỏ qua ne thank bạn trước

TruBic

Well-Known Member
Mình có biết 1 p.m java tên youtube của google phát triển xem video trực tuyến chi phí rẽ ít tốn dung lượng gprs .Bạn có thể việt hóa nó giới thiệu cho anh em dùng thử kg vậy bạn nếu bạn quan tâm thì mình đưa lick cũa nó nè : Mobile:m.youtube.com/app nếu mình nhờ kg đúng chổ bạn thông cảm bỏ qua ne thank bạn trước
Ok. Là ứng dụng java thì làm hơi lâu. Bạn cứ up tập tin lên đây mình sẽ giúp bạn vh nó.

leminhhai111

Ok. Là ứng dụng java thì làm hơi lâu. Bạn cứ up tập tin lên đây mình sẽ giúp bạn vh nó.
Bạn thông cảm mình kg biết cách up file mình kg rành sử dụng pc tại thế hệ 7x hồi đó học tiếng liên xô kg à nên hơi bị dở vụ pc này toàn mở pc lên để thank kg à ngoài ra kg biết làm gì hết gõ bàm fím còn kg biết nữa là. Mình có để địa chĩ cũa nó ờ trên đó . Anh em đọc xong đừng cười ne thank