• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe Nhạc Zing mp3 Cho Symbian V1.0

hantinhtu_baby

Nghe nhạc trực tuyến online web zing dành cho Symbian.

Từ lâu khả năng nghe nhạc onl trên zing.mp3 dành cho mọi thiết bị sử dụng HDH Symbian là điều không thể.
Vì thế từ hôm nay ứng dụng này sẻ cho phép bạn làm điều đó!
Mình vừa text thử trên 5800 nghe rất oke không bị gián đoạn mặc dù đang dùng gprs.

Ứng dụng này cho phép bạn:
*Nghe theo từng top nhạc hot chọn lọc(zingtop)topzing.

*Cho phép show lyric bài hát như karaoke.

*Nghe theo Album ca sĩ bạn yêu thích.

*Tìm hiểu đọc báo tin tức tin hot,tin hit hay scandan:D

*Tìm kiếm bài hát bạn và ca sĩ yêu thích.
*Cho phép bạn đăng nhập accu(nếu bạn là thành viên của zing).
*Và nhiều tiện ích khác nửa...
Chúng ta cùng text và cảm nhận về phiên bản đầu tiên mà nhà sản xuất dành cho.

Mới update thêm bản đuôi wgz ai chưa có thì download về nha!
LINK DOWNLOAD CHO CÁC BẠN ĐÂY/ http://www.4shared.com/file/Sq2_L7tV/ZingMp3_Type_150822.html
Bản update mới nhất!tks "boy_online01"đã cập nhật^^
Vừa lên ovi đúng là có thật :D. Giao diện cải tiến lên từ bản widget nhưng ko khác biệt mấy, đẹp hơn một chút vì nó là bản sis, chất lượng nhạc cũng tạm được vì mình ko biết cảm thụ âm nhạc mấy.

Bản offline

Bản online

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

á, chương trình java mà giao diện tốt thật. Hồi nào giờ thấy java là mình bựa =))

Trvuphuong

Member
Mot bài hát trên socbay khoảng 5 phút thì cỡ 500kb còn cái này thì ko biết bao nhiu nhỉ?

bigboo

Mot bài hát trên socbay khoảng 5 phút thì cỡ 500kb còn cái này thì ko biết bao nhiu nhỉ?

5 phút thì còn phụ thuộc vào chất lượng nhạc nữa chứ
Nhạc mà 320kbs/s thì phải nặng hơn chứ

hantinhtu_baby

Cái này nghe online nó ngốn dữ liệu gprs hơn socbay ko mấy bác?

Thử đi là biết liền à! mình xài gprs thấy nó load rất nhanh chất lượng âm thanh thì rất tuyệt.Cái này mà dùng Wifi hay gprs thì không chê vào đâu đc.

Trvuphuong

Member
Thử đi là biết liền à! mình xài gprs thấy nó load rất nhanh chất lượng âm thanh thì rất tuyệt.Cái này mà dùng Wifi hay gprs thì không chê vào đâu đc.

Uh. Nhưng mà tài khoản nó load còn nhanh hơn cơ!hic

Trvuphuong

Member
sao 1 bài hát chỉ khoảng 500kb thôi hả bạn? Nó nén luôn cho mình àh?

Cái đó ở bên socbay nó hạ xuống khoảng 1/10 của bh đó ak vd bh đó 5mb nhưng chỉ còn 500kb nên âm thanh củnh ko bằng bh gốc

Trvuphuong

Member
Làm ăn thì phải chấp nhận thôi!:))

Không đó là bạn ấy nói trên socbay.Sốc bay chất lượg nhạc dở ẹt à còn zing chất lượg tốt lắm!1bài bt cỡ 3Mb cơ.Thử đi còn chờ gì nửa.

Uh. Vậy là gprs của viettel thì 1.500vnd/1bh còn vina thì 3.000vnd/1bh cơ.hic chỗ e thì ko có wifi nghe bằng gprs thì hơi đuối.huhu

hantinhtu_baby

Uh. Vậy là gprs của viettel thì 1.500vnd/1bh còn vina thì 3.000vnd/1bh cơ.hic chỗ e thì ko có wifi nghe bằng gprs thì hơi đuối.huhu

Cái này mà ra Cafe.net mà lướt Wifi vừa nghe nhạc vừa xem báo thì tuyệt vời.