• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe tên đã thấy ghê-Silent Hill Orphan

friendship19

Silent Hill Orphan​

WATCH:
http://www.youtube.com/watch?v=XEi3Gzcc_Rw

GAME JAVA-JAR
Multilangue
Multiresolution

DOWNLOAD:

http://www.2shared.com/file/4767756/416ea160/silenthill.html

tienlp

Nhìn đoạn clip ko thấy ghê lắm, mấy con qủy toàn mặc trang phục của Trung Quốc, ko giống lắm so với các "pé iu" hầm hố của bản PC hay PS :-? Ko rõ là phần cứng điện thoại ko cho phép hay đây là dụng ý của NSX nhỉ ?:-?
Vả lại, cây kiếm dài ngoằng + cái combo khủng khiếp kia thì oánh sướng quá còn j, cứ như là farm >:)

khicon20055

Sao mình dơn ko đc bạn up thành files đính kèm đc ko có 462kb mà up lên 2shared mình ko down đc. Cảm ơn bạn trước

traihp9001

Well-Known Member
eo ui nhìn cái video clip của nó mà em sợ quá => đau bụng phải chạy ngay vào WC để...chơi thử :)) Thanks pác đã chia sẻ

dung1291985

Nhìn đoạn clip ko thấy ghê lắm, mấy con qủy toàn mặc trang phục của Trung Quốc, ko giống lắm so với các "pé iu" hầm hố của bản PC hay PS :-? Ko rõ là phần cứng điện thoại ko cho phép hay đây là dụng ý của NSX nhỉ ?:-?
Vả lại, cây kiếm dài ngoằng + cái combo khủng khiếp kia thì oánh sướng quá còn j, cứ như là farm >:)

bác chủ topic "treo đầu dê bán thịt chó" >:) mà anh em ko biết à, video clip là trò Hell Striker S60v2 chứ có phải silent hill gì đâu, trò java này là đồ họa 2d mà, có phải 3d đâu =))
Đề nghị bác chủ topic edit lại bài viết để anh em tránh hiểu nhầm :))

khicon20055

Tui cũng thấy nghi nghi trò silent hell chơi trong nhà và nhớ nhân vật cầm súng mà cảm ơn bác dung đề nghị bạn chủ topic coi lại nha bạn đang làm mất lòng tự trọng của mình đấy