• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nguồn của 5800 bị lỗi

Kenji1992

vậy chắc bạn bị thay đô lô rùi.

chắc vậy , nói chung là tìm 1 người nào am hiểu điện thoại mà nhờ , nếu hokl đc thì mang máy của mình lên chổ mình mua đt á vd : TGDD , viễn thông A .... lên đó người ta có chương trình ấp dụng hậu mãi sau khi mua hàng cho mình . đó là lời khuyên tốt nhất cho mấy bạn

nguyennhut22

Chao cac ban, may minh cung co truong hop rat la khi vao Wireless thuong hay bi out hoac khi tim duoc wireless va dac biet tu dong khoi dong lai may khi vao wireless tinh trang nay moi vua dien ra khong lau (03 ngay nay thoi). Anh/em nao biet tra loi giup nhe!
Thanks

phong1598

Chao cac ban, may minh cung co truong hop rat la khi vao Wireless thuong hay bi out hoac khi tim duoc wireless va dac biet tu dong khoi dong lai may khi vao wireless tinh trang nay moi vua dien ra khong lau (03 ngay nay thoi). Anh/em nao biet tra loi giup nhe!
Thanks

Máy bạn lỗi phần mềm hoặc có phần mềm nào đó bị xung đột, kiểm tra và gỡ bỏ phần mềm xung đột đi là được. Nếu không được thử format lại máy bằng *#7370# xem sao

kugiangpro1989

Thanks

Xem xem trước khi bị mình có cài Soft gì hoặc có Up Fw mới không. Nếu mà Soft thì bị xung đột 4 mat lại. Còn về FW thì Flash lại cái mới.

bosscarrot

Mấy anh ơi, sao mình mua ở TGDD mà không có thẻ Nokia Care. Bây giờ tính sao đây

Inuyasha1987

Mấy anh ơi, sao mình mua ở TGDD mà không có thẻ Nokia Care. Bây giờ tính sao đây

Bạn ktra kĩ lại hộp xem, nếu vẫn ko thấy thì cầm theo tờ hóa đơn mua để chứng thực rồi ra hỏi nó để nó tìm lại cho

bosscarrot

Cảm ơn mấy bạn nhiều. Tự nhiên lúc mua máy mình quên mất cái thẻ. Gọi lên 1900 thì họ nói 1 câu nghe muốn đâm vào mặt: dạ ở chỗ em không có trường hợp nào mà ko đưa thẻ CARE ạ. Tắt máy cái rụp. Để em lên chỗ bán thử xem sao.