• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

MichelTrang

Chào cả nhà.Lâu e không lên được vì bận công việc nhiều wa.Không biết bác nào ở Cam Ranh vậy nhỉ? e có vợ ở CR nè, cuối tuần hay ở CR lắm.Bác nào ở thì cho e hay để liên lạc nha. Số ĐT của em : 0905074194

vanhuan

Sao dạo này thấy các VIP ít hoạt động online nhỉ.Chắc toàn off thui.huhuhuuh:-/:((

Em cũng vì kết hợp công việc nên toàn là online ban đêm (suốt cả đêm) không thôi! Ban ngày thì it online lắm! b-):D
Nhưng hẹn anh em Nha Trang thích PDAVIET Nhatrang Club thì mình hẹn uống cafe thân mật cho vui. :D

Tmap

Super V.I.P
Nha Trang Club chìm xuồng rồi!

Chào và chúc sức khỏe anh em Nha Trang, lâu quá không gặp rùi, hì hì, bây giờ xa quá rồi không có điều kiện gặp anh em nữa.
Sao lại chìm hả Kiên, em và anh Nam chịu để chìm vậy sao?

djtrungkien

Chào và chúc sức khỏe anh em Nha Trang, lâu quá không gặp rùi, hì hì, bây giờ xa quá rồi không có điều kiện gặp anh em nữa.
Sao lại chìm hả Kiên, em và anh Nam chịu để chìm vậy sao?

Cho dù chìm còn mình em thì em vẫn cứ bơi chứ anh!

MichelTrang

Sao mà chim được nhỉ?Anh em Nha Trang toàn là kiện tướng bơi lặn cả đấy\-/

djtrungkien

Năm mới chúc toàn thể anh em Nha Trang một năm mới tràn đầy hạnh phúc và thành đạt

Chỉnh sửa cuối:
Dù xa Nha Trang gần nửa năm nay rồi nhưng từng con đường, các quán cafe, quán ăn hay đi em vẫn nhớ rõ. Đúng là 1 mảnh đất tuyệt vời không thể nào quên.:(
Chúc các bác 1 năm mới mạnh khỏe, thành đạt và phong trào chơi PDA ở NT ngày càng phát triển.
=D>

gem38

chú HAIDANG hum nay nhìn ngầu nhỉ , bữa nào vào NHATRANG off phát cho vui

djtrungkien

Hồi tưởng: 07/10/2008

*Từ trái qua : khách adidas1976(TÚ) , namphi(NAM) , djtrungkien(KIÊN) , vanhuan(HUẤN)

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

Hồi tưởng: 12/10/2008

12/10 Buổi off ra mắt đầu tiên của anh em PV Nha Trang tuy một số thành viên bận việc không tham gia được nhưng vẫn thắm tình anh em!​

Một tiết lộ nho nhỏ: Tuy là buổi off đầu tiên nhưng anh Nam(Namphi) by the way ra mắt luôn 2 cục cưng của anh. Các thành viên mạo muội phỏng vấn là anh Nam liệu tương lai có cho 2 cục cưng của anh tham gia PV không? Nhưng anh Nam không chịu tiết lộ! Còn nằm trong vòng bí mật!!!:D=D>! Anh Nam đừng buồn khi em nói điều này nghen!:D:p

Thêm một vài hình ảnh về buổi off đầu tiên!​

Tiết lộ nhỏ: PV Nha Trang Club đã có Mem nữ(nick: Piety)! Hoa đã có chủ rồi nhé! Anh em thông cảm!=D>:D

Chỉnh sửa cuối: