• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

xenosensi

vậy là sáng chủ nhật mới uống café à. hehe. nhưng đang ôn thi ghê ghớm quá nên chưa off với các tiền bối được. hẹn chủ nhật tuần sau nữa em thi xong 1 môn nữa rồi sẽ đi off luôn .... chúc mọi ngưới tám zdui zdẻ

Festival biển Nha Trang 2009

Mai e cũng không đi được rồi, bài vở ngập đầu, hẹn các bác khi khác vậy. :(:(:(

xenosensi

dạo này ai cũng bận thi hết rồi, thôi chúc mọi người thi tốt nghen... mà AE chúng ta chuẩn bị ngày nào để đi off 1 hôm hoành tá tràng tí nào.. em có ý kiến là sau ngày 14 tháng này là ok... để mọi người còn chuẩn bị nữa.
Mặc dù ko biết uống bia nhưng ham zdui là chính. hehe :D

trungnguyenppc

TÌNH HÌNH SÁNG MAI LÀ SÁNG THỨ 7 CÓ ANH EM NÀO OFF ĐƯỢC THÌ OLA CHO MẤY ANH EM KHAC NHÉ. HY VỌNG LÀ CHÚNG TA SẼ LAI GẶP NHAU TRONG KHÔNG KHÍ TƯNG BỪNG CỦA NGÀY HỘI FESTIVAL 2009. CHÚC ANH EM VUI VẺ

xenosensi

off thì quá khoái là đằng khác., nhưng phải gác mọi chuyện qua 1 bên chờ qua ngày 14 cái đã... he he. sắp được đi off nói '' tào lao ''với các tiền bối rồi. hehe

piety

Thông thường thì chỉ ngày chủ nhật mới rảnh thôi anh à!!! Sợ là mai không có ai rảnh cả!b-)

hangdocpro2

mai chủ nhật anh em lại off nha,lâu rồi không gặp nhau,cố gắng đi đông đủ nhé,PDAV nha trang lần này bàn chuyện áo iếc cho xong,thấy anh em có vẻ hời hợt quá,làm soa mà phát triển mạnh được

hangdocpro2

nếu anh em hưởng ứng được khoảng 3 người trở lên thì gọi nhau off,còn như im lặng thì chắc off ở nhà với bà xã

xenosensi

chủ nhật tuần này đi offf được nè: hehehehe... tới tán dóc chơi thôi. hem biết gì về PPC hết.

xenosensi

Ok! Lần tới Off là không có viện lý do đó nghen! Phạt một chầu cafe vì tội mới thi xong! Các bác cho ý kiến nhé!
đúng là do cái tội mới thi xong thiệt nhưng làm bài ko được nên đang chán.. hehehe

Thôi cứ phạt thành viên mới nè :

xenosensi

còn nói là thành viên mới thì nên xem lại nè
xenosensi: Ngày gia nhập: 27.10.07
còn haidang_alexandria : Ngày gia nhập: 05.04.09