• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

đúng là do cái tội mới thi xong thiệt nhưng làm bài ko được nên đang chán.. hehehe

còn nói là thành viên mới thì nên xem lại nè
xenosensi: Ngày gia nhập: 27.10.07
còn haidang_alexandria : Ngày gia nhập: 05.04.09

:)):)):)), tui gia nhập từ 09/10/07 hehe vẫn lâu hơn.nick cũ đây nè :
Mà đang nói là thành viên mới của club PV Nha Trang mà .>:)>:)>:)

Ặc!Mấy vụ mua bán trên mạng đây em ko bao giờ tin cả do anh em PV nhà mình cứ thấy rẻ là ham mà!Thằng này mà anh em mình biết thì cho nó ở Tù luôn cộng với hàng tá cú loi vào bụng cho nó ói thì thôi!

Bạo lực quá >:)>:)>:)>:)>:)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Ngày 22-23 anh em nha trang có of et gì không ta , 2 ngày tới có chuyến công tác xuống nha trang có anh em nào rảnh rổi alo cafe cho vui nha .

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Tình hình xuống nha trang , nhờ anh em tư vấn cho có khách sạn nào thuận tiện đi lại nhậu nhẹc cafe cà pháo giá cả phải chăn tý thanks nhiều :D.
Chiều mai có mặt tại nt gồi

Tình hình xuống nha trang , nhờ anh em tư vấn cho có khách sạn nào thuận tiện đi lại nhậu nhẹc cafe cà pháo giá cả phải chăn tý thanks nhiều :D.
Chiều mai có mặt tại nt gồi

Bác liên lạc với anh Trang xem. SDT 0905 074 194.

djtrungkien

Ngày 22-23 anh em nha trang có of et gì không ta , 2 ngày tới có chuyến công tác xuống nha trang có anh em nào rảnh rổi alo cafe cho vui nha .

Tiếc là mấy ngày đó mắc bận nên ko tham kiến Mod Thoai_DakMil được tiếc quá!Có anh em nào gặp chưa nhỉ? :-/

vanhuan

Em mong là anh em NhaTrang ppc club hãy tiếp tục phát huy tinh thần gặp mặt giao lưu cafe, cafao, bida và linh tinh....nhiều hơn nữa nhé! (^_^)!!!!