• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

JongZiZi

Em mong là anh em NhaTrang ppc club hãy tiếp tục phát huy tinh thần gặp mặt giao lưu cafe, cafao, bida và linh tinh....nhiều hơn nữa nhé! (^_^)!!!!

Ái chà chà, e hèm. Không có lúa mạch chưng cất thì khó phát huy lắm đó đó. :))

djtrungkien

Thông báo: Sáng ngày mai 8h ngày 12/7/2009 kính mời anh em cùng Off tại chỗ cũ (catalyn;Hồng Bàng). Cùng bàn bạc về việc cho ra lò áo đồng phục!

hangdocpro2

Thông báo: Sáng ngày mai 8h ngày 12/7/2009 kính mời anh em cùng Off tại chỗ cũ (catalyn;Hồng Bàng). Cùng bàn bạc về việc cho ra lò áo đồng phục!

đang đi công tác tại phú yên không về kịp,nếu có áo mình đặt 1 cái nha,hehe,nhớ mua áo xịn một chút,tiền nào của đó..chơi máy xịn thì áo đi off cũng phải xịn một chút:D

djtrungkien

Đây là logo do anh em cùng thống nhất với phương châm đơn giản và hiệu quả​

-Logo PV cộng với chữ NHA TRANG PPC CLUB sẽ trước ngực áo
-Sau lưng sẽ có 2 dòng chữ NHA TRANG PPC CLUB và http://pdaviet.net

MichelTrang

Hic.cuối cùng thì cũng sắp có áo mặc.E đi công tác SG và mới đưa cái bằng lái xe cho công an giử dùm rồi.huhuhuhuuh:((

vanhuan

Thêm một chút cho ngầu nghen anh em xem sao!

Hình 1: Là sau lưng
Hình 2: Trước ngực

hangdocpro2

khoe hàng nè:mới kiếm được em ppc khủng: O2 sedna.nguyên tem void,mới 99%.từ khi bắt đầu chơi ppc đến bây giờ,kiếm được em này mình thấy mãn nguyện vô cùng,từ màn hình,kiểu dáng,ứng dụng,công nghệ...v..v.chưa em nào có thể sánh qua được,khoái nhất là cái finger print,em nào nhắn tin đến,vợ chịu bó tay,bây giờ về nhà khỏi cần đeo máy theo mỗi lần đi tắm..
hôm nào off anh em vọc thử nha
cpu speed 400mhz nhưng chạy ứng dụng cực nhanh,chưa biết treo là gì.cực kỳ Manly
Ram 128.rom 256+1G up to 4G.2 khe cắm thẻ nhớ.mh 3.5".wifi.gps.HSDPA speed 7.2mb
nghe gọi cực tốt(trong các dòng htc) sóng lúc nào cũng căng cứng,vỏ bằng nhựa đen hết,nên không phải lo khoản tróc sơn(cái này rất tâm đắc).camera 3.0.pin 1500mah.wifi connect được cả khi đàn anh laptop báo very low..kinh khủng .sơ sơ vậy,hôm nào anh em vọc mới thấy sướng..hehe.

No sale

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

khoe hàng nè:mới kiếm được em ppc khủng: O2 sedna.nguyên tem void,mới 99%.từ khi bắt đầu chơi ppc đến bây giờ,kiếm được em này mình thấy mãn nguyện vô cùng,từ màn hình,kiểu dáng,ứng dụng,công nghệ...v..v.chưa em nào có thể sánh qua được,khoái nhất là cái finger print,em nào nhắn tin đến,vợ chịu bó tay,bây giờ về nhà khỏi cần đeo máy theo mỗi lần đi tắm..
cpu speed 400mhz nhưng chạy ứng dụng cực nhanh,chưa biết treo là gì.cực kỳ Manly
Ram 128.rom 256+1G up to 4G.2 khe cắm thẻ nhớ.mh 3.5".wifi.gps.HSDPA speed 7.2mb
nghe gọi cực tốt(trong các dòng htc) sóng lúc nào cũng căng cứng,vỏ bằng nhựa đen hết,nên không phải lo khoản tróc sơn(cái này rất tâm đắc).camera 3.0.pin 1500mah.wifi connect được cả khi đàn anh laptop báo very low..kinh khủng .sơ sơ vậy,hôm nào anh em vọc mới thấy sướng..hehe.

NEVER SELL

Hàng khủng quá! Đợt tới off là có hàng mới để xem rùi!:D Khi nào có áo đồng phục sẽ off lại và mời anh em nhận áo nhé!

vanhuan

Anh Phương sưu tầm hàng nhiều quá hen! Bữa nào off tiếp thì được xem sướng đây!:D

hangdocpro2

chà, wifi mà mạnh hơn cả lap thì đúng là đáng kinh ngạc thật.

cái này mình đã test thực tế ở cơ quan mình rồi,thử cả O2s,dopod,tynltII,..không em nào bắt được,vậy mà chỉ có em khủng long này 'túm "được sóng và conect ok.

balisa_1801

NEVER SELL

Giá bao nhiêu vậy anh trai!