• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận "Bơm Thuốc" ứng dụng và trò chơi cho Windows Phone 7

Status
Không mở trả lời sau này.

Tom_codon

Super V.I.P

Lời nói đầu :

Thực chất việc phá vỡ bảo mật của windows phone 7, nói cách khác là "bơm thuốc" apps windows phone 7 thì có ngay sau khi hệ điều hành mới được công bố khoảng 3 tuần , và theo Tom thì microsoft,apple hay google mức độ bảo mật soft trên market, appstore đều thuộc dạng trung bình , vì 1 điều đơn giản là họ mã hóa bảo mật hàng chục nghìn phần mềm đều như nhau.Nên việc tìm ra logic để phá vỡ bảo mật là rất cao. Mới đây Tom cũng viết 1 phần mềm tự động tải và "bơm thuốc" hàng loạt apps trên market windows phone 7 , đến thời điểm hiện tại có khoảng hơn 5000 phần mềm thương mại đã được phần mềm của Tom "bơm thuốc" thành công và Tom cũng đã viết thư thông báo lỗi bảo mật cho microsoft để khắc phục.Thêm vào đó mấy ngày gần đây nhiều thông tin về các nhóm hacker cũng chuẩn bị cho ra mắt phần mềm thực hiện việc "bơm thuốc" cho tất cả các soft và game windows phone 7, cho nên thời điểm hiện tại là rất thích hợp cho việc công bố những phần mềm đã "bơm thuốc" để chứng tỏ người Việt Nam mình "chọc phá" không thua kém gì họ cũng là để cho anh em việt nam không đủ điều kiện mua phần mềm , hoặc khó khăn trong việc mua phần mềm có dịp thử nghiệm và cảm thấy yêu quí chiếc wp7 của mình hơn.
Xong với phương diện cũng là 1 người yêu thích lập trình , Tom khuyến khích các anh em có đủ điều kiện hoặc có thể dễ dàng mua phần mềm bản quyền thì nên mua , trân trọng sức lao động của các lập trình viên.

Chú ý :
Vì lí do cá nhân mình sẽ không nhận "bơm thuốc" các phần mềm và game của hãng Gameloft , Microsoft Game Studio và PopCap , còn lại anh em có thể tự nhiên yêu cầu trong topic này các phần mềm anh em thích.Mình có thời gian sẽ "bơm thuốc" đầy đủ và up lên cho anh em sau

Chúc vui !

Tom

chonvuituoixuan

Tiếc quá game kim cuơng rất hay thì lại của POPCAP - thế là không nhờ TOM bơm thuôc được.:(

StephenLuu

Pác Tom ơi, pm nào có thuốc thì pác post lên để ae down đi.
Chứ m mới sài WP7 nên cũng ko biết nó có pm nào để mà yêu cầu nữa :(

trinh12345

Hic, giá như ko vì lí do cá nhân thì có phải là toàn game khủng của gameloft và popcap ae chơi được rồi ko? thank bác nhiều lắm!

Seiken

cho mình hỏi trên wp7 có thể xem được flash như trên android ko ? nếu có cho mình xin file cai đặt flash player :)

edmundo2203

Hiện tại thì chưa đâu bạn.Các bản cập nhật sắp tới MS sẽ có HTLM5.Ráng đợi đi bạn.:D

chamcham737877

nhờ Tom_codon lấy giùm HTC Hub, Facebook, youtube, google map... mấy cái này free hết nhưng a/e HD2 chưa có điều kiện "online"

Tom_codon

Super V.I.P
@all : tất cả các games sẽ lần lượt được giới thiệu trong box các , topic này sẽ được đóng lại

Tom

Status
Không mở trả lời sau này.